อยากทราบข้อมูลจักรยานวิทเทจ จาก ยุโรปครับ(มีรูปเยอะครับ)

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ku_pom
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819997373
Bike: Italian vintage FAGGIN , Diamant , OLMO
ตำแหน่ง: Rama2 Bangkok Thailand

อยากทราบข้อมูลจักรยานวิทเทจ จาก ยุโรปครับ(มีรูปเยอะครับ)

โพสต์ โดย ku_pom »

คือได้จักรยานวินเทจ จากยุโรป มาคันนึงครับ แต่ไม่มีความรู้ด้านวิทเทจเลย
เลยอยากขอข้อมูล เกี่ยวกับคันนี้หน่อยครับ มันมีคุณค่าพอที่จะเอามาเซอร์วิสแล้วเก็บแขวน
หรือเอาไปเปลี่ยนเป็นทุนทรัพย์ดีครับ ขอบคุณครับ :D :D (รูปรถสกปรกไปหน่อยครับยังไม่ได้ล้าง)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
*สวนกุหลาบต้องไว้ลาย* OSK 122
chosanwa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081312____
team: ตามสบายพัก
Bike: เสือหมอบchromoly เก่าๆ

Re: อยากทราบข้อมูลจักรยานวิทเทจ จาก ยุโรปครับ(มีรูปเยอะครับ)

โพสต์ โดย chosanwa »

8-) บอกกันในฐานะร่นุพี่ละกัน ผมรุ่น 98 ครับ คันนี้เก็บได้ครับเป็นรถช่วงดีทีเดียว (ขนาดรถมันใหญ่ไปสำหรับผมไม่งั้นจะรับไว้เอง)เป็นรถราวปี 80 - 90 สภาพดีถ้าล้างขัดเช็ดถูหน่อยก็สวยแล้ว ตะเกียบ เฟรม ดีแต่ไม่ได้บอกว่าเป็นท่ออะไร อะไหล่เป็นตัวกลางๆ รถสภาพดีครับ เก็บได้ครับ
ku_pom
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819997373
Bike: Italian vintage FAGGIN , Diamant , OLMO
ตำแหน่ง: Rama2 Bangkok Thailand

Re: อยากทราบข้อมูลจักรยานวิทเทจ จาก ยุโรปครับ(มีรูปเยอะครับ)

โพสต์ โดย ku_pom »

chosanwa เขียน:8-) บอกกันในฐานะร่นุพี่ละกัน ผมรุ่น 98 ครับ คันนี้เก็บได้ครับเป็นรถช่วงดีทีเดียว (ขนาดรถมันใหญ่ไปสำหรับผมไม่งั้นจะรับไว้เอง)เป็นรถราวปี 80 - 90 สภาพดีถ้าล้างขัดเช็ดถูหน่อยก็สวยแล้ว ตะเกียบ เฟรม ดีแต่ไม่ได้บอกว่าเป็นท่ออะไร อะไหล่เป็นตัวกลางๆ รถสภาพดีครับ เก็บได้ครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ดีใจครับได้เจอรุ่นพี่เลือดชมพูฟ้าเหมือนกัน แต่รุ่นผมกับพี่ห่างกันมากเลยครับ(เกือบจะเปนรุ่นพ่อผมและครับ) ขำขำด้วยความเคารพครับ
*สวนกุหลาบต้องไว้ลาย* OSK 122
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”