แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จาก รังสิต ไป ตึกชิน 3 ครับ ใกล้ๆ ลาดพร้าว

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
zealot024
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: เมือง ปทุมธานี
ติดต่อ:

แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จาก รังสิต ไป ตึกชิน 3 ครับ ใกล้ๆ ลาดพร้าว

โพสต์ โดย zealot024 »

ถ้าปั่นไปทาง โลคอลโรด ดีไหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
woodyvuth
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.1,LG,X-Bike Mini

Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จาก รังสิต ไป ตึกชิน 3 ครับ ใกล้ๆ ลาดพร้าว

โพสต์ โดย woodyvuth »

zealot024 เขียน:ถ้าปั่นไปทาง โลคอลโรด ดีไหมครับ
ดีครับ รถน้อยกว่า แล้วไปยกขึ้นสะพานลอยข้ามถนน จะง่ายกว่าครับ...
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."
zealot024
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: เมือง ปทุมธานี
ติดต่อ:

Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จาก รังสิต ไป ตึกชิน 3 ครับ ใกล้ๆ ลาดพร้าว

โพสต์ โดย zealot024 »

woodyvuth เขียน:
zealot024 เขียน:ถ้าปั่นไปทาง โลคอลโรด ดีไหมครับ
ดีครับ รถน้อยกว่า แล้วไปยกขึ้นสะพานลอยข้ามถนน จะง่ายกว่าครับ...
:D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”