$$$$$$$$$ ศิษย์หลวงพ่อพูนชวนปั่นเมษาฮาเฮ ปี53 จ้า $$$$$$$$$$

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บางแสน
Bike: Wheeler R.16 ดำแดง , ORBEA(2010) ฟ้า ,GIANT น้ำเงิน, JAMIS แดง
ตำแหน่ง: หาดวอน บางแสน

$$$$$$$$$ ศิษย์หลวงพ่อพูนชวนปั่นเมษาฮาเฮ ปี53 จ้า $$$$$$$$$$

โพสต์ โดย nokza »

ขอต้อนรับศิษย์หลวงพ่อพูน ประจำเดือน เมษายน ปี 53 เดือนนี้ขอให้ทุกคนชุ่มฉ่ำคลายร้อน ไปกับงานสงกรานต์ ปั่นกันสบายๆ ลมชิวๆๆ กับทะเลชายหาดบางแสนนะจ้า
ปั่นไปเรื่อยๆๆ สไตล์ตัวเอง ปั่นเล่น ปั่นจริง
Cy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818658301
team: Gang Look Moo
Bike: Wheeler 5900
ตำแหน่ง: 337/67 Moo 10, Bangpra, Sriracha, Chonburi 20110

Re: $$$$$$$$$ ศิษย์หลวงพ่อพูนชวนปั่นเมษาฮาเฮ ปี53 จ้า $$$$$$$$$$

โพสต์ โดย Cy »

รีบมาสวัสดี เดือนเมษา :P :P
>>>>>>>>แก๊งลูกหมู บางแสน ชลบุรี<<<<<<<<<<
http://www.facebook.com/cherdchai.yiwlek
ออเอ๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1782-8304
team: แก๊งลูกหมูบางแสน ชลบุรี
Bike: klein
ตำแหน่ง: 11 ซ. 3 ถ.มิตรสัมพันธ์ ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

Re: $$$$$$$$$ ศิษย์หลวงพ่อพูนชวนปั่นเมษาฮาเฮ ปี53 จ้า $$$$$$$$$$

โพสต์ โดย ออเอ๋ »

สวัสดี ปีใหม่ไทย
ขอให้คนไทยทุกคนมีความสุขกาย สบายใจ ในทุกทิวา ราตรีนะคะ
โดยเฉพาะแก๊งลูกหมู..
แก๊งลูกหมู..รักจริงไม่ทิ้งกัน..
ออทัย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: จานแม่
team: แก๊งลูกหมู บางแสน.
Bike: #ORBEA สีขาว สไตล์แก๊งลูกหมู

โพสต์ โดย ออทัย »

สวัสดีปีใหม่ไทยเช่นกันค่ะ...ขอให้พวกเราชาวจักรยานจงมีแต่ความสุขทุกๆๆคนเลยยยยย
และขอให้รวยถูกหวยรางวัลใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆน๊ะจ๊ะ.... :D :D :D :D :D :D
แก๊งลูกหมูรักจริง ไม่ทิ้งกัน
ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพ
kitti365
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891422992
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน
Bike: GIANT R3 & RADAC KUMIKO

โพสต์ โดย kitti365 »

สวัสดีครับพี่น้อง.....สู้ไม่สู้.....ยุบไม่ยุบ..... :lol: :lol: :lol: เดือนนี้ร้อนแรง....ใจเย็นๆกันทุกท่านนะครับ....ปั่นจักรยานใครมีขายาวก็ใส่ซ่ะ.....ใครมีแขนยาวก็ใส่ซ่ะ.....แต่ถ้าใครหลังยาวก็ตัดให้สั้น...ช่วงนี้ผมชักเริ่มหลังยาวแล้วสิครับ...เมื่อเช้าไม่ได้ออกปั่น...ตื่นสายครับ...มีโครงการเลยทำให้นอนดึกเมื่อคืนก็ตีสอง :lol: :cry: อาจต้องขอคำแนะนำจากครอบครัวแก๊งลูกหมูด้วยนะครับ.... :D :D :D ขอบคุณมากครับ :D :D :D

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ....จงมีความสุขกาย สุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ

คาถาแผ่เมตตาตนเอง
อะหัง สุขิโต โหมิ
อะหัง นิททุกโข โหมิ
อะหัง อะเวโร โหมิ
อะหัง อัพยาปัชโฌ โหมิ
สุขี อัตตานัง ปะริหะรามิ
ขอให้ข้าพเจ้ามีความสุข
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากความทุกข์
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากเวร
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากอุปสรรคอันตรายทั้งปวง
ขอให้ข้าพเจ้าจงมีความสุขกายสุขใจ รักษากายวาจาใจให้พันจากความทุกข์ภัยทั้งปวงเถิด
แก้ไขล่าสุดโดย kitti365 เมื่อ 01 เม.ย. 2010, 10:05, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขอเป็นแก๊งลูกหมูตลอดไป
เสือบ้านสวน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: คุยกันทาง PM
team: ปั่นไม่มั่วแต่ให้ทั่วถึง
Bike: จักรยานคนจน

โพสต์ โดย เสือบ้านสวน »

ศิษย์หลวงพ่อพูนเดือนนี้มี 2 กระทู้เหรอ :?: :?: :?:
kitti365
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891422992
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน
Bike: GIANT R3 & RADAC KUMIKO

โพสต์ โดย kitti365 »

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: ใครพูนแท้ พูนเทียมครับนี่ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

หรือเราจะเป็นส่วนแยกแก๊งลูกหมู :D :D :D
ขอเป็นแก๊งลูกหมูตลอดไป
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler R.16 ดำแดง , ORBEA(2010) ฟ้า ,GIANT น้ำเงิน, JAMIS แดง

เพิ่งมาถึงที่ทำงาน แหมพี่เดช เด๋วเจ้าบทเจ้ากลอนเยอะนะจ้า :lol: :lol: :lol: :lol:

ช่ายใครเทียม ใครแท้ ดูกันเอาเองจ้า พี่เสือบ้านสวน
ปั่นไปเรื่อยๆๆ สไตล์ตัวเอง ปั่นเล่น ปั่นจริง
เสือขาว77
ขาประจำ
ขาประจำ
team: "แก๊งลูกหมู" บางแสน จ.ชลบุรี
Bike: klein แดง

โพสต์ โดย เสือขาว77 »

บ้านนี้มีสขุ มีแต่เสียงหัวเราะและรอยยิ้ม ฮ่าฮ่า....เมยษาพาเพลิน
สุดยอดของชีวิตคือพิชิตใจตัวเอง
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ

kitti365 เขียน:สวัสดีครับพี่น้อง.....สู้ไม่สู้.....ยุบไม่ยุบ..... :lol: :lol: :lol: เดือนนี้ร้อนแรง....ใจเย็นๆกันทุกท่านนะครับ....ปั่นจักรยานใครมีขายาวก็ใส่ซ่ะ.....ใครมีแขนยาวก็ใส่ซ่ะ.....แต่ถ้าใครหลังยาวก็ตัดให้สั้น...ช่วงนี้ผมชักเริ่มหลังยาวแล้วสิครับ...เมื่อเช้าไม่ได้ออกปั่น...ตื่นสายครับ...มีโครงการเลยทำให้นอนดึกเมื่อคืนก็ตีสอง :lol: :cry: อาจต้องขอคำแนะนำจากครอบครัวแก๊งลูกหมูด้วยนะครับ.... :D :D :D ขอบคุณมากครับ :D :D :D

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ....จงมีความสุขกาย สุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ

คาถาแผ่เมตตาตนเอง
อะหัง สุขิโต โหมิ
อะหัง นิททุกโข โหมิ
อะหัง อะเวโร โหมิ
อะหัง อัพยาปัชโฌ โหมิ
สุขี อัตตานัง ปะริหะรามิ
ขอให้ข้าพเจ้ามีความสุข
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากความทุกข์
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากเวร
ขอให้ข้าพเจ้าปราศจากอุปสรรคอันตรายทั้งปวง
ขอให้ข้าพเจ้าจงมีความสุขกายสุขใจ รักษากายวาจาใจให้พันจากความทุกข์ภัยทั้งปวงเถิด

สาธุ ความชั่วร้ายจงหายไปจากศิษย์หลวงพ่อพูน(รวมทั้งแก๊งลูกหมู) มีแต่ความสุข ความเจริญ เพี้ยงงงงงงงงงงงงงงง
แก้ไขล่าสุดโดย nokza เมื่อ 01 เม.ย. 2010, 10:52, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือขาว77 เขียน:บ้านนี้มีสขุ มีแต่เสียงหัวเราะและรอยยิ้ม ฮ่าฮ่า....เมยษาพาเพลิน

แต่อยากหัวเราะดังๆๆ ที่บ้านใหม่ เสือขาว 77 จังเลยจิงไหมพวกล๊าววววววววววววววววววววววววว
ออเอ๋
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 11 ซ. 3 ถ.มิตรสัมพันธ์ ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20130

kitti365 เขียน: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: ใครพูนแท้ พูนเทียมครับนี่ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

หรือเราจะเป็นส่วนแยกแก๊งลูกหมู :D :D :D
กระทู้ของเรานี่..ศิษย์หลวงพ่อพูน (เจ้าเก่าดั้งเดิม)
ซึ่งมีประธานไพ บัวโทน เป็นประธาน และได้นำเรียนท่านอย่างเป็นทางการแล้ว
ทั้งนี้ ออเอ๋ตั้งกระทู้นี้มาประมาณปี 2550 (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
โดยมีวัตถุประสงค์ที่จะแลกเปลี่ยนเรียนรู้ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นต่าง ๆ
เกี่ยวกับจักรยาน และเรื่องทั่ว ๆ ไป
ตลอดจนประชาสัมพันธ์ข่าวสารต่าง ๆ อย่างกว้างขวางจ้า
ขอให้นักปั่นทุกท่านปั่นกระทู้กันอย่างมีความสุขนะคะ
แก๊งลูกหมู..รักจริงไม่ทิ้งกัน..
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ

ออเอ๋ เขียน:
kitti365 เขียน: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: ใครพูนแท้ พูนเทียมครับนี่ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

กระทู้ของเรานี่..ศิษย์หลวงพ่อพูน (เจ้าเก่าดั้งเดิม)
ซึ่งมีประธานไพ บัวโทน เป็นประธาน และได้นำเรียนท่านอย่างเป็นทางการแล้ว
ทั้งนี้ ออเอ๋ตั้งกระทู้นี้มาประมาณปี 2550 (ถ้าจำไม่ผิดนะ)
โดยมีวัตถุประสงค์ที่จะแลกเปลี่ยนเรียนรู้ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นต่าง ๆ
เกี่ยวกับจักรยาน และเรื่องทั่ว ๆ ไป
ตลอดจนประชาสัมพันธ์ข่าวสารต่าง ๆ อย่างกว้างขวางจ้า
ขอให้นักปั่นทุกท่านปั่นกระทู้กันอย่างมีความสุขนะคะ

ถูกต้มจ้า เราเปิดกันมานานแล้ว
ออเอ๋
ขาประจำ
ขาประจำ

ไม่เป็นไรค่ะ ใครเปิดกระทู้ก็เป็นอิสระของเค้า
เราก็มีความสุขของเรานี่แหล่ะ..
ปั่น กิน เที่ยว หัวเราะ มีความสุข สนุกสนาน ก็พอใจแล้ว..เนอะ..พวกเรา..
nokza
ขาประจำ
ขาประจำ

ออเอ๋ เขียน:ไม่เป็นไรค่ะ ใครเปิดกระทู้ก็เป็นอิสระของเค้า
เราก็มีความสุขของเรานี่แหล่ะ..
ปั่น กิน เที่ยว หัวเราะ มีความสุข สนุกสนาน ก็พอใจแล้ว..เนอะ..พวกเรา..

อย่าลืมลงรุป ตัวขี้เกียดเมื่อเช้านะออเอ๋ น่ารักดี :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”