เวลาที Post ใน webboard เร็วกว่าเวลาจริงครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
Jazz_man
ขาประจำ
ขาประจำ
team: OKUS
Bike: Cervelo/Pinarello/Bianchi/Trek/Tokyo Bike/Specialize/Louis Garneau/Gary Fisher/Dahon
ตำแหน่ง: บางเขน กทม.

เวลาที Post ใน webboard เร็วกว่าเวลาจริงครับ

โพสต์ โดย Jazz_man »

พอดีผมเห็นว่า เวลาที่แสดง ตอนลง post ในกระทู้ เร็วกว่าเวลาจริงครับ รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณครับ
Jazz_man
ขาประจำ
ขาประจำ
team: OKUS
Bike: Cervelo/Pinarello/Bianchi/Trek/Tokyo Bike/Specialize/Louis Garneau/Gary Fisher/Dahon
ตำแหน่ง: บางเขน กทม.

Re: เวลาที Post ใน webboard เร็วกว่าเวลาจริงครับ

โพสต์ โดย Jazz_man »

อ้าว ตอนนี้ตรงแล้วครับ แต่เมื่อวาน-เมื่อคืนเห็นว่าเร็วไปครับ ขอโทษ และขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”