Indoor Cycling Video

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
ilovejihyun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone Radac
ติดต่อ:

Indoor Cycling Video

โพสต์ โดย ilovejihyun »

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ใครมีเทรนเนอร์ปั่นอยู่ที่บ้าน รู้สึกเบื่อๆเหมือนกันไหมครับ
ผมไปเจอวีดีโอนี้ในyoutube กล้องนิ่งดีมาก FullHD ดูนานๆไม่เวียนหัว เอาไว้ปั่นบนเทรนเนอร์หน้าทีวีได้ครับ

[youtube]watch?v=A_6vQYytI8c[/youtube]

ใครมีวีดีโอแนวๆนี้ร่วมแชร์กันได้นะครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
Tdf
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Indoor Cycling Video

โพสต์ โดย Tdf »

ผมถ่ายวิดิโอไว้เองทุกทริปไม่ต่ำกว่า 3 ชม./ทริป เวลาปั่นเทรนเนอร์ก็เอามาเปิดดูไปเรื่อยๆแบบนี้แหละครับ ดูได้หลายวันเลย
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

โพสต์ โดย bianchikuma »

ขอบคุณมากครับ :mrgreen:
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
por.sds
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Actv Cycling
Bike: DOGMA F8, Cervelo S1
ติดต่อ:

โพสต์ โดย por.sds »

ผมดูอันนี้ครับ ไม่ชัดมากแต่มันส์ดีครับ :mrgreen:

http://www.youtube.com/channel/UCQJmShJfu152gP-3-pHQqSw
(ขออนุญาติแปะลิงค์)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”