หาร้านซ่อมจักรยานแถวนางลิ้นจี่ครับ จะขึ้นซี่ล้อ 16" ใหม่ครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pantoffski
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมพี่ล้ง
Bike: LA Urbano TBT, Strida จีน

หาร้านซ่อมจักรยานแถวนางลิ้นจี่ครับ จะขึ้นซี่ล้อ 16" ใหม่ครับ

โพสต์ โดย pantoffski »

เท่าที่ผมรู้จักรก็มีแต่ cycle square กับ inter bike ที่อยู่ใกล้บ้านหน่ะครับ
แต่ทั้ง 2 ร้านดูเป็นแนวร้านใหญ่-ขายของ ไม่น่าจะรับงานพื้นๆแบบขึ้นซี่ลวด
ก็เลยอยากจะสอบถามเพื่อนๆที่อยู่ละแวก นางลิ้นจี่,นาราธิวาส,สีลม
ว่ามีร้านเล็กๆร้านไหนที่เคยใช้บริการแล้วถูกใจ, ราคาสมเหตุสมผลบ้างครับ ขอบคุณครับ :mrgreen:

ปล.ร้านเทพแบบโปรตี๋แกงานเยอะคิวยาวมากใช่มั๊ยครับ ? ควรเป็นร้านไหนดีครับ
Lopez123
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Avenue

Re: หาร้านซ่อมจักรยานแถวนางลิ้นจี่ครับ จะขึ้นซี่ล้อ 16" ใหม่ครับ

โพสต์ โดย Lopez123 »

ขี่ไปดูแถวถนนจันทร์เลยคะ
เลยแยกถนนนราธิวาสไปหน่อย
pantoffski
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมพี่ล้ง
Bike: LA Urbano TBT, Strida จีน

Re: หาร้านซ่อมจักรยานแถวนางลิ้นจี่ครับ จะขึ้นซี่ล้อ 16" ใหม่ครับ

โพสต์ โดย pantoffski »

ขอบคุณมากครับผม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”