+++ Bianchi Club : สรุปทริปตลาดคลองสวน ๑๐๐ ปี (อา.31ส.ค.51)

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
giro
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865040751
team: Team Bike And Body Cycoling
Bike: Kemo KE-R5, Giant Propel Advance SL, Specialized Alez E5 Revolution
ตำแหน่ง: ซอยอารีย์ พหลโยธิน กทม.
ติดต่อ:

Re: +++ Bianchi Club : สรุปทริปตลาดคลองสวน ๑๐๐ ปี (อา.31ส.ค.51)

โพสต์ โดย giro »

สวัสดีครับพี่ WINDY CITY

มันส์มากครับ หยุดปั่นปุ้บ ลมสงบปุ้บ เหมือนโดนย่างครับ ร้อนจริงๆ คิดถึงวันหวาน อุณหภูมิ 22 อสศา แดดจัดลมแรง อากาศแห้ง เหนื่อยแทบตายโทรมสุดขีดก็ยังสบายตัว

แถมพระอาทิตย์ตก 3 ทุ่ม สวรรค์แท้ๆ

ทางโน้นพอ fall ก็เป็นฤดูการของไซโคลครอสกับพวกเสือภูเขาแล้วสินะครy[
ฟังสาระจักรยาน Podcast
https://open.spotify.com/show/76iDUCWXgqqixg1CmoSDIp
ข่าวสารจัรกยาน
https://www.facebook.com/cyclinghubthailand/
รูปประจำตัวสมาชิก
iceman
สมาชิก
สมาชิก
team: หาอยู่ครับ ^-^
Bike: ฺBianchi
ตำแหน่ง: BKK
ติดต่อ:

Re: +++ Bianchi Club : สรุปทริปตลาดคลองสวน ๑๐๐ ปี (อา.31ส.ค.51)

โพสต์ โดย iceman »

เป็นทริปแรกสำหรับผมครับ ก่อนอื่นขอชมครับว่าทำได้ดีมาก สนุกและเฮฮากันดี
ขอบคุณ TCA และ staff ทุก ๆ ท่านที่คอยดูแลทริปนี้ให้ผ่านไปได้ด้วยดี
ขอบคุณพี่เรียวและโกเหลียงสำหรับรูปสวย ๆ และการดูแลตลอดการเดินทางครับผม
ไว้เจอกันใหม่ทริปหน้าครับ ไม่พลาดแน่ ๆ :D
RB2_
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-327-5876
team: TCA
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย RB2_ »

...เรียนเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ทริปหน้าสนใจไปสถานที่ใดแจ้งมาได้เลยครับแล้วมาลองvoteกันดู...เดี๋ยวจัดให้ :D
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 cycling team
Bike: ......
ตำแหน่ง: หลักสี่, บางกอก

โพสต์ โดย Gift »

ขอบคุณ TCA ,ทีมงาน,พี่เรียล และที่สำคัญโกเหลียงที่เซ็ตรถให้ค่ะ..
ทริปนี้ขอบอกว่าอร่อยมาก..อึ้ย!สนุกมากค่ะ...ได้เป็ดกลับมาบ้านและอื่นๆอีกมากมายอิ่มไปอีกหลายวัน...
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
ถ้างั้นขออนุญาตเสนอเล่นๆก่อนนะคะพี่เรียล..
ปั่นจากชมรมพระราม 4 ออกไป พระราม 5 ถนนเรียบ รถไม่เยอะดีค่ะ แถวพระราม 5 ก็มีร้านอาหารเยอะดีด้วยค่ะ..ปั่นอ้อมๆหน่อยน่าจะได้หลายกม.อยู่ค่ะ...
ลองเสนอดูนะคะ..เห็นด้วยไม่เห็นด้วยออกความเห็นได้ค่ะ..
หรือจะยกไปตั้งกระทู้ได้ค่ะ...เผื่อจะมีพี่ๆน้องๆเสนอหลายท่าน...
กิฟท์
ยศ1885
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ยศ1885 »

ฝากก๋วยเตี๋ยวเป็ด สำหรับพี่ๆที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ
ขอบคุณ TCA คุณเรียวและโกเหลียง สำหรับการเทคแคร์ที่ประทับใจมากครับ
ขอบคุณอาหารที่แสนจะอร่อย โดยเฉพาะหอยจ้อ และสาวๆนิสิต ม.กรุงเทพ :shock: :lol:
ที่ทำให้อาหารอร่อยยิ่งขึ้น
ไฟล์แนบ
ก๋วยเตี๋ยวเป็ดครับ
ก๋วยเตี๋ยวเป็ดครับ
IMAG00091.jpg (58.44 KiB) เข้าดูแล้ว 303 ครั้ง
ฝากศิลปินผู้นี้ไว้กับแฟนๆกันด้วยนะครับ
ฝากศิลปินผู้นี้ไว้กับแฟนๆกันด้วยนะครับ
IMAG00111.jpg (67.52 KiB) เข้าดูแล้ว 305 ครั้ง
JeeBP
สมาชิก
สมาชิก
team: BPMTB (Bikeloves)
Bike: Pivot Mach4, Bianchi Infinito
ตำแหน่ง: Bangkok

โพสต์ โดย JeeBP »

อดไปมาหลายทริปแล้วเสียดายจัง :geek:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”