ชุดล้อ bmx

ตอบกลับ
todtor4
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LCC Lamnarai Cycling Club
Bike: Trek series 1.1 2013 + tiagra geoupset
ตำแหน่ง: ตลาดลำนารายณ์ อ.ชัยบาดาล จ.ลพบุรี

ชุดล้อ bmx

โพสต์ โดย todtor4 »

พอดีอยากทราบวี่ร้านไหนนายชุดล้อbmxบ้างครับ พอดีอยากได้ทั้งชุดเลยนะครับ ช่วยแนะนำทีครับ
ปล.ขอบคุณทุกคำชี้แนะครับ
วันนี้ต้องดีกว่าเมื่อวานเสมอ ถึงแม้มันจะเหนื่อยและเมื่อยล้า
แต่เราจะเก็บสะสมประสบการณ์เหล่านั้นเอาไว้ เพื่ออนาคตที่ดีในวันข้างหน้า
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Premium BMX

Re: ชุดล้อ bmx

โพสต์ โดย ToddBenny »

ลองหาในthaibmxดูครับเยอะเลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”