แว่น briko ดีไหมครับ เป็นอย่างไรบ้าง จัดอยู่ในเกรดไหนครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
thongkwaw family
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Gary Fisher WAHOO2009, TrekWSD4500

แว่น briko ดีไหมครับ เป็นอย่างไรบ้าง จัดอยู่ในเกรดไหนครับ

โพสต์ โดย thongkwaw family »

พอดีซื้อมาให้ภรรยาใส่ รู้สึกว่าดีมาก briko/03 endure ใส่ปั่นลุยฝนยังเห็นชัด ผมจะซื้อรุ่นเดียวกันแต่เสียดายใส่ไม่ได้มันบีบขมับ แล้วยี่ห้ออื่นที่เกรดเดียวกันกับเจ้าตัวนี้ ขอช่วยแนะนำด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”