ชวนแนะนำ ร้านที่สามารถดัดแฮนด์ หมอบ อลู Nitto ให้ด้วยครับ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
GreenMoral
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ---------
team: จักรยานสีเขียว น้ำตาล
Bike: คันไหนอยู่ ใกล้ใช้คันนั้น

ชวนแนะนำ ร้านที่สามารถดัดแฮนด์ หมอบ อลู Nitto ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย GreenMoral »

ชวนแนะนำ การวิธีหรือร้านที่สามารถดัดแฮนด์ หมอบ อลู Nitto ให้ด้วยครับ

มันบิดลงและเอียงเข้าครับ ขอบคุณที่กรุณาข้อมูลครับ
หน้าแง๊ว~*
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: wilier luna

Re: ชวนแนะนำ ร้านที่สามารถดัดแฮนด์ หมอบ อลู Nitto ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย หน้าแง๊ว~* »

เปลี่ยนใหม่เถ๊อะ :ugeek:
(\_(\
(=' :')
(,(")(")
GreenMoral
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ---------
team: จักรยานสีเขียว น้ำตาล
Bike: คันไหนอยู่ ใกล้ใช้คันนั้น

Re: ชวนแนะนำ ร้านที่สามารถดัดแฮนด์ หมอบ อลู Nitto ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย GreenMoral »

เสียดายครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”