ช่วยจัดเส้นทางให้หน่อยครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
sarapol
สมาชิก
สมาชิก

ช่วยจัดเส้นทางให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย sarapol »

พอดีจะปั่นกับเพื่อนๆประมาณ 10-15 คันอะครับ
อยากจะให้ช่วยจักทริปแบบไกลๆหนักให้หน่อยครับ
ขอสัก 40 km อัพ อะครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ คิดไม่ออกจริงๆ
จะรบกวนบ่อยๆเลยครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ
ถ้ามีเส้นทางด้วยจะดีมากๆครับ
มือใหม่หัดปั่นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
EOP
ขาประจำ
ขาประจำ
team: GURU Touring Association
Bike: BROMPTON - Made in England
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว วังหิน

Re: ช่วยจัดเส้นทางให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย EOP »

เริ่มจากจุดไหนครับ
ปั่นจริงใช้งานจริง..อะไหล่เดิมๆไม่เน้นของแต่ง
sarapol
สมาชิก
สมาชิก

Re: ช่วยจัดเส้นทางให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย sarapol »

EOP เขียน:เริ่มจากจุดไหนครับ
เริ่มจาก จุฬาสามย่านครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”