พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เนิ่ม ชมภูศรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 7533298
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี »

พี่น้องจักรยาน ขอแรงใจช่วยโหวตเรื่องการประกวดบอร์คทางเฟสบุ๊คให้ด้วยเถิดครับ ถ้าได้ชนะคะแนนโหวต จะได้เงินรางวัลและจะขอนำไปซื้อจักรยานให้กับเด็กทั้งหมดเลยครับ เพื่อให้ได้มีจักรยานได้มากที่สุดขอรับ

ขอสวัสดีครับ ท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน
...
กระผมขอขอบพระคุณที่เรื่องราวการเดินทางได้มีโอกาสมาสื่อสารกับท่าน ณ พื้นที่แห่งนี้ ด้วยความประสงค์ที่จะเล่าเรื่องราวแห่งความรัก ให้พี่น้องทุกท่านได้เข้าไปสัมผัส โครงการจักรยานให้ลูกรัก ภายใต้ปณิธานเครือข่ายทำความดีเพื่อแผ่นดิน ''วันพ่อปีนี้ ขอทำความดีให้กับแผ่นดิน'' ขอฝากให้ท่านผู้มีเกียรติช่วยพิจารณา หากได้รับการโหวตหรือได้รับรางวัล เงินในส่วนนี้จะได้เดินทางไปเล่าเรื่องกับโครงการจักรยานให้ลูกรักในครั้งที่ 2 นี้ ด้วยการนำไปซ้อจักรยานให้กับเด็กได้อีกนับเป็นสิบคัน ...

และขออนุญาติท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน ได้โปรดพิจารณาช่วยออกเสียงให้กับบอร์คที่ข้าพเจ้าส่งประกวดในครั้งนี้ด้วยเถิดครับ คิดไปเองคนเดียวว่า ถ้าหากได้รับรางวัล จะได้มีจักรยานเพิ่มขึ้นให้กับน้องที่รอคอยอยู่อีกหลายสิบคนขอรับ...

..http://www.thailandblogawards.com/viewb ... %2Fcolnago

ขอขอบพระคุณมากครับ
tomเด็กดอย
สมาชิก
สมาชิก
team: j&j
Bike: mongoose และ teocali comp 2005

Re: พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

โพสต์ โดย tomเด็กดอย »

:D ขอบคุณคับพี่ที่ช่วยกันจัดโครงการที่ดีๆกับ ;) พระองค์ท่าน และให้นายหลวงของคนไทยจงหายปวดด้วยไว :geek: :roll: ผมเขียนผิดประการใดขออภัยด้วยคับ :|
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

Re: พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

tomเด็กดอย เขียน::D ขอบคุณคับพี่ที่ช่วยกันจัดโครงการที่ดีๆกับ ;) พระองค์ท่าน และให้นายหลวงของคนไทยจงหายปวดด้วยไว :geek: :roll: ผมเขียนผิดประการใดขออภัยด้วยคับ :|
สวัสดีครับ น้องต๋อม เด็กดอย พี่ได้รับของบริจาคมาให้แล้วนะครับ แต่ตอนนี้กล้องถ่ายภาพเสีย นำไปซ่อมอยู่ วันสองวันจะนำของที่น้องมอบให้ออกนำเสนอต่อมหาชนทราบครับ
....
กระผมขอขอบพระคุณท่านผู้มีเกียรติทุกท่านครับ....
....
ในตอนแรกก็ไม่กล้าส่งเข้าร่วมประกวดมากนัก แต่มีสิ่งหนึ่งที่ต้องทำให้คิดคือ มีความประสงค์หลักที่จะนำเสนอโครงการจักรยานออกสู่สาธารณชนให้ได้ทราบถึงการร่วมมือร่วมใจของพี่น้องจักรยาน ตลอดจนผู้มีเกียรติทุกท่าน กระผมจึงนำบล๊อคชื่อ วันพ่อปีนี้ ขอทำความดีให้กับแผ่นดิน เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว โดยไม่รู้หรอกว่าจะถูกต้องตามหัวข้อกติกาหรือปล่าว และที่สำคัญมิได้มีใจมุ่งหวังราวัล เป็นแต่เพียงการเดินทางนำเสนอในประเทศนี้ ในโลกนี้ ว่า ยังมีอีกกิจกรรมหนึ่ง ที่เราพี่น้องกัลยาณมิตร สามารถเดินทางได้ด้วยการให้กันด้วยดวงใจ ซึ่งเป็นเรื่องที่สำคัญมากที่สุดในการก่อตั้งโครงการจักรยานให้ลูกรัก เป็นโครงการที่ใช้ใจเดินทางมาเรียนเชิญท่าน ให้เข้าไปสัมผัสมมิติแห่งความดีงาม ....
....
ขอบุญนี้รักษาใจพี่น้องทุกท่านขอรับ ขออนุญาตเรียนเชิญท่านผู้มีเกียรติเข้าไปสัมผัส
.......
<iframe src="http://www.thailandblogawards.com/widge ... lnago&ws=1" width="200" height="320"></iframe>
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

ตามไปช่วยโหวตแล้วครับ แต่ว่า คำอธิบายบล็อก มันติดกันเป็น พรืด ไปหน่อยครับพี่ ถ้าเล็งไม่ดี กลับมาอ่านบรรทัดเก่า :lol:
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูเหมียว เขียน:ตามไปช่วยโหวตแล้วครับ แต่ว่า คำอธิบายบล็อก มันติดกันเป็น พรืด ไปหน่อยครับพี่ ถ้าเล็งไม่ดี กลับมาอ่านบรรทัดเก่า :lol:
ขอบพระคุณมากครับ กระผมทำไม่ค่อยเป็นในตอนแรกที่เข้าไปสร้างบล๊อคครับ ดีใจครับ ที่ได้เเห็นมิตรภาพต่างก็ให้กำลังใจในการเดินทางก้าวย่างต่อไป เรื่องประกวดคงเป็นเรื่องที่ใช้ความพยายามนำเสนอโครงการจักรยานให้มหาชนทราบกว้างยิ่งขึ้นครับ...
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ตู่ 87 »

จะพยายามโหวตให้ทุกวันนะครับ
nominees.jpg (30.33 KiB) เข้าดูแล้ว 203 ครั้ง
http://www.thailandblogawards.com/viewb ... %2Fcolnago
ขาประจำ
ขาประจำ

ตู่ 87 เขียน:จะพยายามโหวตให้ทุกวันนะครับ
http://www.thailandblogawards.com/viewb ... %2Fcolnago
สวัสดีครับ......

กระผมขอใช้ความเพียร ความพยายามอย่างเต็มที่....
ในการเดินทางมาเชื้อเชิญพี่น้องทุกท่าน ให้ได้ร่วมเดินทางด้วยกัน ภายใต้จิตใจดวงเดียวกัน คือเรื่องแห่งความรักกระทำการ เรื่องที่ใช้ใจในการเรียนรู้ ...เรื่องที่เป็นความดีงาม ความสวยงาม ในสถานะมนุษย์.....
.....

เมื่อมองการเดินทางไปข้างหน้า ยากอย่างยิ่งครับ แต่ก็มิได้ทำให้กระผมหยุดการเดินทาง บางครั้งถ้าเหนื่อยก็ต้องขอหยุดพัก บางคราเดินทางไปพบแม่น้ำฉันขอลงว่ายน้ำผ่อนคลายก่อน บางทีเดินไปเจอฝนตกก็ขอนอนตกฝน นอนมองเม็ดฝนที่ตกใส่ดวงตา.....มีความสุขอย่างยิ่งครับ การเดินทางในรอบปีทีสองนี้ กว้างไกลยิ่งขึ้น แน่นหนาไปด้วยเพื่อนพ้องพี่น้องท่านผู้มีเกียรติ ขอขอบพระคุณที่ได้ใช้ใจในการช่วยเหลือกันอย่างดีที่สุด ฉันมีเพื่อนที่รวยน้ำใจที่สุดเช่นนี้ จะขอเดินทางฝันฝ่าออกไปสู่ท้องฟ้ากว้าง เดินทางไปเรียกดวงดาว เรียกด้วยความเงียบจากภายใน เรียกด้วยความรักในการกระทำ........
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”