"ปราณบุรีเมาเท่นไบค์ ครั้งที่5" เหลือเวลาอีกอาทิตย์เดียวแล้ว

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
gio_joey
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

"ปราณบุรีเมาเท่นไบค์ ครั้งที่5" เหลือเวลาอีกอาทิตย์เดียวแล้ว

โพสต์ โดย gio_joey »

:mrgreen: ขออีกซักกระทู้นะครับ ปราณบุรีเมาเท่นไบค์ ครั้งที่5 เหลืออีกอาทิตย์เดียวแล้วครับ
วันนี้สนามติดป้ายเรียบร้อยแล้วครับ ขอเชิญนักแข่งมาซ้อมกันได้เลยครับ

สนามขี่สนุก ทางแห้งแล้ว ฟูลซัสขี่มันส์ หางแข็งขี่ดีครับ :D รายละเอียดตามนี้เลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=54&t=8728

แล้วพบกันครับ
bsompol
ขาประจำ
ขาประจำ
team: WKK HUAHIN team
Bike: merida สีขาว อวบ เอวเว้า
ติดต่อ:

Re: "ปราณบุรีเมาเท่นไบค์ ครั้งที่5" เหลือเวลาอีกอาทิตย์เดียวแล้ว

โพสต์ โดย bsompol »

วันนี้ฝนตกลงมาหน่อย ไม่รู้จะมีปัญหาป่าวครับ
เพื่อนแท้ย่อมเข้าใจในสิ่งที่เพื่อนเป็น
เปลี่ยนตัวเองเพื่อเอาใจใคร เหนื่อยเกินไปหรือเปล่า
ตี๋อ้วน
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-6979799
team: แรงน่องปราณบุรี
ติดต่อ:

Re: "ปราณบุรีเมาเท่นไบค์ ครั้งที่5" เหลือเวลาอีกอาทิตย์เดียวแล้ว

โพสต์ โดย ตี๋อ้วน »

ไม่มีปัญหาใดๆครับ ท่านbsompol
วันนี้ช่วงบ่ายก็มีนักปั่นมาทดสอบสนามกันเกือบ 20คนครับ

สภาพสนาม+ป้ายบอกทาง เสร็จ100% แล้วครับ
:D :D :D

รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
เขามีส่วน ที่เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ ต่อโลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริงฯ
gio_joey
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สภาพเส้นทางสนามแข่งครับ
:arrow: ทางเรียบ 10%
:arrow: ทางลูกรัง 35%
:arrow: ทางลูกรังหยาบ 30%
:arrow: ทางหินลอย 20%
:arrow: ทางทราย 4%
:arrow: ทางน้ำขัง 1%
ตี๋อ้วน
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ข่าวล่าสุดจากที่ประชุมครับ :D :D :D

ผู้สมัครแข่งขันทุกท่าน ถ้าแข่งขันเสร็จแล้วอย่าพึ่งรีบกลับนะครับ 8-) 8-) 8-)
เพราะจะมีการจับแจกรางวัลผู้เข้าแข่งขันครับ
:shock: :shock: :shock:

รางวัลใหญ่ที่มีผู้สนับสนุนมาแล้วจะเป็นโทรศัพท์มือถือ 1 เครื่องครับ :o :o :o
อีกทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆและสิ่งของอื่นๆอีกพอสมควรครับ
เขามีส่วน ที่เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ ต่อโลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
bsompol
ขาประจำ
ขาประจำ
team: WKK HUAHIN team
Bike: merida สีขาว อวบ เอวเว้า
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bsompol »

ว้า... :? ผู้สังเกตการณ์เลยอดของจับสลากเลยสิเนี่ย :lol: (แอบงกเล็กน้อย)
เพื่อนแท้ย่อมเข้าใจในสิ่งที่เพื่อนเป็น
เปลี่ยนตัวเองเพื่อเอาใจใคร เหนื่อยเกินไปหรือเปล่า
ตี๋อ้วน
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอเตือนอีกครั้งนะครับ แข่งขันเสร็จแล้วอย่าพึ่งรีบกลับนะครับ
เพราะช่วงก่อนที่จะมอบถ้วยรางวัล จะมีการจับแจกรางวัลให้แก่ผู้ที่สมัครเข้าร่วมแข่งขันนะครับ
gio_joey
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

วันนี้เห็นนักแข่งมาซ้อมกันหลายสิบเลย มากางเต็นท์แล้วก็มีครับ จากหลายชมรมหลายจังหวัด ทางชมรมแรงน่องปราณบุรีก็พร้อมแล้วครับ ทั้งสถานที่และบุคลากรพบกันพรุ่งนี้ครับพี่น้อง
เอก(โอโซน)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-8300280
team: MAD Ride.
Bike: Orbea MX29

โพสต์ โดย เอก(โอโซน) »

เล่นเอาแย่เลยครับ
คิดได้ไง สนามแนวนี้ ทำไปได้ :lol:
เริ่มด้วย Jamis Trial X3 -> Haro X6 -> Kona Stinky -> Specialized เดโม 9+GT I-Drive 5.0 -> GaryFisher Sugar2GS -> Orbea MX29
ตี๋อ้วน
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ผลการแข่งขันอยู่ที่นี่ครับ

:arrow: :arrow: :arrow: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=55&t=22737
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”