กำลังตัดสินใจซื้อBianchi Via Brera 2015 เกียร์ Shimano NEXUS INTER-5

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
ecko1
สมาชิก
สมาชิก

กำลังตัดสินใจซื้อBianchi Via Brera 2015 เกียร์ Shimano NEXUS INTER-5

โพสต์ โดย ecko1 »

ขอคำแนะนำครับมือใหม่อายุหลักห้าขึ้น. ขับแบบออกกำลังกาย.
ที่สวนรถไฟ หรือในซอยบ้าน. ระยะไม่เกิน15โลต่อวัน

ตัวนี้ท่านคิดเห็นเป็นประการใด รบกวนด้วยครับ. ไปจับมาแล้วชอบน้ำหนักกำลังดี

ขอบคุณ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: กำลังตัดสินใจซื้อBianchi Via Brera 2015 เกียร์ Shimano NEXUS INTER-5

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

คันนี้ตอบสนองสิ่งที่พี่ต้องการได้ครับ เพียงแต่ว่าล้อมันเล็กบางไปนิด เกรงว่าจะกระทบกระเทือนมาก และอันตรายตอนผ่านฝาท่อรอยต่อถนน
หากเคยขี่จักรยานมานานแล้วมีทักษะเพียงพอข้อนี้ผ่านไปได้ หาไม่แล้วอยากให้ดูรถที่ล้อใหญ่กว่านี้ซักหน่อย เช่นรถเสือภูเขา เอาแบบไม่มีโช้คก็ได้ ล้ออ้วนหน่อยจะได้นุ่มนวลถนอมร่างกาย และผ่านอุปสรรค์ง่ายขึ้นครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
ecko1
สมาชิก
สมาชิก

Re: กำลังตัดสินใจซื้อBianchi Via Brera 2015 เกียร์ Shimano NEXUS INTER-5

โพสต์ โดย ecko1 »

ขอบคุณ
ถ้าเปลี่ยนยางให้หน้ากว้างขึ้นได้ไหมแนะนำยี่ห้อ. เบอร์ยางด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”