วันหยุดเสาร์-อาทิตย์นี้ไปปั่นไหนกันครับ...

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
Sugar4+
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Gary Fisher Sugar 4+/Kona Fire Mountain Nine/TREK 1.9 Astana/Chevrolet CSF-167A/Crocodile/Minibike

วันหยุดเสาร์-อาทิตย์นี้ไปปั่นไหนกันครับ...

โพสต์ โดย Sugar4+ »

อยากรู้จังไม่ว่างเพิ่งจะมีเวลาครับ...พี่ๆเพื่อนๆจะไปปั่นไหนกันหนะ???
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: วันหยุดเสาร์-อาทิตย์นี้ไปปั่นไหนกันครับ...

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

วันเสาร์ไม่ได้หยุดอ่ะครับ แต่คืนวันศุกร์ ไปที่นี่ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=141218

ส่วนวันอาทิตย์ จะไป http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=141219

ต้องรีบมาบอก เดี๋ยวพี่เสือไบฯ จะพลาด แล้วมีข้ออ้างไม่มาซะ จะเตรียมไบเลย์ไว้น้า :mrgreen:
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

Re: วันหยุดเสาร์-อาทิตย์นี้ไปปั่นไหนกันครับ...

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

รับทราบ ทุกข้อความครับ

วันศุกร์ ผมอยู่ท่าพระ ดังนั้น จึงจำเป็น ต้องปั่น แถว ท่าพระ
วันอาทิตย์ ต้องพาบุพการี ไป งานบวช ลูกชาย ของลูก ป้า ที่เป็น พี่สาวของพ่อ ซึ่งมีศักดิ์ เป็นหลานของผม
ซึ่งผมยังไม่เคยบวช แต่เช้าครับ :o :shock:

จริงๆ กะไว้ว่า ถ้าวันอาทิตย์ นี้ว่าง จะปั่นชิวๆ แถว รัศมี จัสโก้ นี่แหละครับ วาง แพลน ไว้แล้ว แต่มีงาน
ไว้โอกาสหน้าครับ
เคยปั่นนะ :mrgreen:
YetiMonster
สมาชิก
สมาชิก
team: BKK Freeride
Bike: Specialized P.

โพสต์ โดย YetiMonster »

เค้าใช้คำว่า "ซ้อมรอบขา" จะไปไม่ไหวก็ตรงนี้หระ เฮ้อ มีแต่รอบเอว แงๆๆ
รับจ้างตอนควายทั่วประเทศ
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

RongZilla!!! J&J เขียน:รับทราบ ทุกข้อความครับ

วันศุกร์ ผมอยู่ท่าพระ ดังนั้น จึงจำเป็น ต้องปั่น แถว ท่าพระ
วันอาทิตย์ ต้องพาบุพการี ไป งานบวช ลูกชาย ของลูก ป้า ที่เป็น พี่สาวของพ่อ ซึ่งมีศักดิ์ เป็นหลานของผม
ซึ่งผมยังไม่เคยบวช แต่เช้าครับ :o :shock:

จริงๆ กะไว้ว่า ถ้าวันอาทิตย์ นี้ว่าง จะปั่นชิวๆ แถว รัศมี จัสโก้ นี่แหละครับ วาง แพลน ไว้แล้ว แต่มีงาน
ไว้โอกาสหน้าครับ

เฮ้อ ! ข้ออ้างเยอะ งั้นรอให้ครบ ลังก่อนนะแล้วค่อยทวง โธ่ ! ว่าจะหิ้วไบเลย์ไปเผื่อแล้วเชียว ดีนะที่บอกก่อน ขอบคุณๆ อิอิอิ 8-)
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

YetiMonster เขียน:เค้าใช้คำว่า "ซ้อมรอบขา" จะไปไม่ไหวก็ตรงนี้หระ เฮ้อ มีแต่รอบเอว แงๆๆ
เศร้าไปใย ซ้อมรอบขา จะได้กระเทือนถึงรอบเอวไง :lol:
asdmaker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: J&J Group
Bike: TREK

โพสต์ โดย asdmaker »

....แสดงว่า.แต่เย็นเคยบวชแล้ว เหลือแต่เช้า :lol: ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ขาประจำ
ขาประจำ

ประมาณนั้น ครับ พี่แอ๊ส
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

asdmaker เขียน:....แสดงว่า.แต่เย็นเคยบวชแล้ว เหลือแต่เช้า :lol: ฮ่า ฮ่า ฮ่า
RongZilla!!! J&J เขียน:ประมาณนั้น ครับ พี่แอ๊ส
หุหุหุ เขาทันกันเนอะ ต้องกลับขึ้นไปอ่านใหม่เลยอ่ะ :oops:
ขาประจำ
ขาประจำ

หนูเหมียว เขียน:
asdmaker เขียน:....แสดงว่า.แต่เย็นเคยบวชแล้ว เหลือแต่เช้า :lol: ฮ่า ฮ่า ฮ่า
RongZilla!!! J&J เขียน:ประมาณนั้น ครับ พี่แอ๊ส
หุหุหุ เขาทันกันเนอะ ต้องกลับขึ้นไปอ่านใหม่เลยอ่ะ :oops:

อ่านให้ดี 3 ขวดแล้วนะ :D
โจ้ จอยแอนด์แจม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818291027
team: จอยแอนด์แจม
Bike: Trek 800 mountain track/ Ellsworth "Moment"
ตำแหน่ง: พัฒนาการ54 สวนหลวง กทม

โพสต์ โดย โจ้ จอยแอนด์แจม »

วันอาทิตย์นี้ ไปไหนดี อยากปั่น
แต่ไม่มีใครไป ก็ไม่เป็นไรนะครับ.........แค่ถามเฉยๆ
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

:mrgreen: สวัสดีคุณโจ้...ฉันแวะมาทักทายว่าเสาร์อาทิตย์นี้ มีธุระไปกับสมาคม TCHA ทำเรื่องซักซ้อมแผนทริปแม่สอด-เมียวดีที่ฉันเป็นผู้นำทริปอยู่ค่ะ
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับ เสือออย จำกันได้ บ่ .....

วันอาทิตย์นี คิดถึงกันป่ะ ล่ะ ถ้าคิดถึง ก็คง ได้เจอ หุ หุ หุ :D
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

RongZilla!!! J&J เขียน:สวัสดีครับ เสือออย จำกันได้ บ่ .....

วันอาทิตย์นี คิดถึงกันป่ะ ล่ะ ถ้าคิดถึง ก็คง ได้เจอ หุ หุ หุ :D
:mrgreen: จำได้ซิ ป่านนี้โตเร็วจริงๆนะ
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

oiltrips เขียน:
RongZilla!!! J&J เขียน:สวัสดีครับ เสือออย จำกันได้ บ่ .....

:mrgreen: จำได้ซิ ป่านนี้โตเร็วจริงๆนะ
หุหุหุ โตเร็วจริง เอิ๊กๆๆ ตกลงศุกร์นี้ไปป่าว

สวัสดีครับคุณออย ขอเอาคำมาแซวหน่อยนะคร้าบบบบบบบบบบบบ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”