ชวนคนย่านบางนาหรือคนที่เคยไปปั่นด้วยกันที่วัดโสธรเมื่ออาทิตย์ก่อน ไปปั่นงานที่ัธัญญาพาร์ค

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
NES_JAVA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

ชวนคนย่านบางนาหรือคนที่เคยไปปั่นด้วยกันที่วัดโสธรเมื่ออาทิตย์ก่อน ไปปั่นงานที่ัธัญญาพาร์ค

โพสต์ โดย NES_JAVA »

ชวนคนที่พักย่านบางนาหรือใกล้เคียงจัดทริปไปปั่นด้วยกัน ระยะทาง80+ขึ้นไป หาปั่นย่านพื้นที่รอบๆแบบชิวๆกันเองพี่น้อง :D

มีอาทิตย์ที่แล้ว(15/11/58)ปั่นจากแยกประเวศไปวัดหลวงพ่อโสธร มีจำนวน10คัน ความเร็วก็ไม่ช้ามากและไม่เร็วจนเกินกำลัง ;)

อาทิตย์ที่จะถึงนี้(22/11/58)มีไปปั่นงานที่ธัญญาพาร์ค07.00น. นัดเจอคุยกันได้ครับ (โดยเฉพาะคนที่ไปปั่นด้วยกันมาที่วัดโสธร)
pkanketr
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 023212229
Bike: BH
ติดต่อ:

Re: ชวนคนย่านบางนาหรือคนที่เคยไปปั่นด้วยกันที่วัดโสธรเมื่ออาทิตย์ก่อน ไปปั่นงานที่ัธัญญาพาร์ค

โพสต์ โดย pkanketr »

น่าสนใจครับ มีรายละเอียดเพิ่มเติมปล่าวครับ...
ผมยังไม่เคยปั่นไปวัดโสธร...ใช้เส้นทางไหนครับ
nicestomeetyou
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ชวนคนย่านบางนาหรือคนที่เคยไปปั่นด้วยกันที่วัดโสธรเมื่ออาทิตย์ก่อน ไปปั่นงานที่ัธัญญาพาร์ค

โพสต์ โดย nicestomeetyou »

ที่ธัญญาปาร์คมีงานอะไรหรือครับ รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ
NES_JAVA
ขาประจำ
ขาประจำ

[quote="pkanketr"]น่าสนใจครับ มีรายละเอียดเพิ่มเติมปล่าวครับ...
ผมยังไม่เคยปั่นไปวัดโสธร...ใช้เส้นทางไหนครับ[/quote]

ผมใช้เส้นทางลาดกระบังครับ แต่เลี่ยงทางคลองสวนเพราะรถบรรทุกเยอะ ทางนี้จะไปออกแถวตลาดสุวินทวงศ์ครับ ทางดีน่าปั่นรถไม่เยอะ ได้ลับกำลังขาดีครับยาวๆ ไว้มีโอกาสชวนกันไปอีกได้ครับ นี่ว่าจะชวนกันเปลี่ยนเส้นปั่นไปนครปฐม
NES_JAVA
ขาประจำ
ขาประจำ

[quote="nicestomeetyou"]ที่ธัญญาปาร์คมีงานอะไรหรือครับ รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ[/quote]

งาน Bangkok Car Free ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”