ตะแกรงหลังเอียงมาด้านหน้า.. ขอคำแนะนำเรื่องการโมครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
Gabby
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek Madone
ติดต่อ:

Re: ตะแกรงหลังเอียงมาด้านหน้า.. ขอคำแนะนำเรื่องการโมครับ

โพสต์ โดย Gabby »

seed2524 เขียน:ขอแนะนำ หาซื้อตระแกรงเหล็กซ้อนจักรยานแม่บ้านมาตัดขาที่ยึดกับหางหลังครับ ผมก็ทำอยู่...ใช้งานได้ดีครับ
ขอบคุณครับ..ผม good idea น่าจะสวยงามครับ..
ถ้ามีรูปรถพี่ที่โมแล้ว ช่วยแชร์ให้ชมหน่อยครับ
บ้านไทยซิลค์ ผลิตและจำหน่าย ผ้าไหมไทยทอมือ 100%
http://www.baanthaisilk.com
ลุงจืด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0833482767
team: พังโคนทีม
Bike: RC แบบแม่บ้าน จับฉลากได้จากงานกาชาด
ติดต่อ:

Re: ตะแกรงหลังเอียงมาด้านหน้า.. ขอคำแนะนำเรื่องการโมครับ

โพสต์ โดย ลุงจืด »

อีกวิธีเอาไอ้สองตัวที่สั้นๆนะไปร้านพวกที่ทํา งานแสตนเสลต่อให้ยาวออกเท่าที่เราต้องการแล้วเจียแต่งให้ดูดี ก็ใช้ได้แล้ว
ขาไม่แรง แต่หากว่าอยากไปนํามู่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”