ท่านประธานครับ วันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค นี้ จัดทริปไปไหนครับ

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
felipe
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Nich : Faith

ท่านประธานครับ วันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค นี้ จัดทริปไปไหนครับ

โพสต์ โดย felipe »

หายเหนื่อยจากวังน้ำเขียวแล้วยังครับ จะได้เตรียมตัวครับ :D :D :D
@@@@@ แขนเดียวก็ปั่นได้ @@@@@
felipe
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ท่านประธานครับ วันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค นี้ จัดทริปไปไหนครับ

อ้าว......พอดีเพิ่งไปเห็นกระทู้ที่ท่านประธานให้ผมเสนอทริปไม่เกิน50โล :P ผมก็ไม่ชำนาญเส้นทางแถวนั้นซะด้วย :? ขออนุญาติท่านประธานส่งต่อให้สมาชิกท่านอื่นแนะนำดีกว่าครับ แต่ผมขอเสนออย่างเดียว คือ......ปิดทริปที่ร้านขนมซอยแอนเน๊กส์นะคร๊าบ(อยากมานานแย้ว)
rutannex
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ท่านประธานครับ วันอาทิตย์ที่ 31 พ.ค นี้ จัดทริปไปไหนครับ

โพสต์ โดย rutannex »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน..ผมขอเปิดทริปสั้นๆ 50 กม.ล้อหมุน07.00 น.ที่ม.การ์เด้นโฮม - หัวสนามบิน - โรคัลโรส -
คลองเปรมประชากร - สะพานลอยม.ธรรมศาสตร์ - เลี้ยวซ้ายออก 347 - เทคนิคปทุมธานี - ตลาดพูนทรัพย์ - วัดศาลเจ้า แวะทานอาหารเช้า - สวนสมเด็จย่า - สนามบินเล็ก - สน.ดอนเมือง - หัวสนามบินดอนเมือง - พหลโยธิน 58(ร้านขนมหวาน) - ปิดทริปก่อนเที่ยงครับ..
felipe
ขาประจำ
ขาประจำ

แจ่มเลย....ว่าแต่เส้นทางคุ้นๆเหมือนเส้นทางทริปข้าวมันไก่วัดนาวงเลยไช่ไม๊ครับ(ดีๆๆๆจะได้กินข้าวมันไก่อีก)แถมปิดทริปด้วยขนมหวานหวังว่าคงขายนะครับ :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”