เจ็บก้นอะครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร....

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

รูปประจำตัวสมาชิก
adaaugusta
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Mongoose rockadile
ตำแหน่ง: ไว้จะบอกอีกทีนะ
ติดต่อ:

Re: เจ็บก้นอะครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร....

โพสต์ โดย adaaugusta »

ตับแลบ เขียน:รถสวยดี มีแบบนี้สีแดงไหม ราคาเท่าไร ? ซื้อที่ไหนครับ ?

สีแดงถ้ารุ่นนี้เลยไม่มีครับ มีแต่บรอน กับน้ำเงิน ราคาอยู่ที่ 9,500- เกือบทุกร้าย ถ้ามากกว่านี้ถือว่าแพงครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”