สอบถามเกี่ยวกับนักปั่นที่ จังหวัดพะเยาครับ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wwwm111
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามเกี่ยวกับนักปั่นที่ จังหวัดพะเยาครับ

โพสต์ โดย wwwm111 »

พอดีผมอยู่ที่พะเยาครับ เห็นมีนักปั่นหลาย ๆ คนเวลาตอนเย็น ๆ เช้า ๆ ไม่ทราบว่าที่พะเยามีชมรมหรือเปล่าครับ

มือใหม่ครับผม ขอบคุณมากครับ :D
เวรกรรม! อยู่ที่การกระทำ อย่าโทษ! โชคชะตา เพราะมันไม่ช่วยอะไร?
www.thainewsagency.com | www.uboninfo.com | www.siammap.info | www.dentesmile.com | www.phuket-dental.com
ปั่น ๆ น้องจักรยานยามเย็น อิอิอิ
somsak5539
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 427/121.11กก.ตชด.32 ต.ต๋อมอ.เมืองจ.พะเยา
ติดต่อ:

Re: สอบถามเกี่ยวกับนักปั่นที่ จังหวัดพะเยาครับ

โพสต์ โดย somsak5539 »

มีครับตอนเย็นๆเค้าจะรวมตัวกันที่ สว่างไดนาโม อยู่ระหว่างแยกประตูชัยถึงแยกป่าแดง เส้นทางฝึกซ้อม บางวันรอบกว๊าน บางวัน เส้น มน. ลองแวะไปดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”