สิงห์เฒ่าเสื้อส้มเม้าท์กันน้ำหมากกระจาย

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องปืน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบคัน/เขาคัน

Re: สิงห์เฒ่าเสื้อส้มเม้าท์กันน้ำหมากกระจาย

โพสต์ โดย น้องปืน »

สวัสดีครับ ลุงๆ+พี่ เสือเฒ่าพหลโยธิน 58 :D วัน21 ธันวา 2551 ถึงบ้านกันกี่โมง ครับ /ลุงลิขิตไม่ได้เจอตั่งนานยังหล่อเหมือนเดิมนะครับ
ปั่นมันเข้าไป เพื่อสุขภาพ และความสามารถของตัวเอง
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

Re: สิงห์เฒ่าเสื้อส้มเม้าท์กันน้ำหมากกระจาย

โพสต์ โดย sunny »

ขออนุญาตตอบแทนครับ
....เนื่องจากพากันหลงไปเกือบถึงลาดหลุมแก้ว
กับมีมือใหม่อย่างผมเป็นตัวถ่วง
ก็เลยถึงบ้านปาเข้าไปกว่าสี่โมงครึ่งน่ะครับ.....

แต่ก็สนุกและเป็นประสพการณ์ที่ดีครับ เป็นครั้งแรกที่ปั่นจักรยานเป็นร้อยๆกิโล
ที่ต้องขอบคุณอย่างมากคือลุงเปี๊ยก หรือช่างเปี๊ยก ที่คอยดูแลมาเกือบตลอดทาง
พร้อมกับสเปรย์แก้ตะคริวที่ยอดเยี่ยม (ช่วยโฆษณาหน่อยสนใจติดต่อลุงแกได้)
และก็ขอบคุณพี่ๆลุงๆที่คอยเป็นห่วงตลอดเวลา โดยเฉพาะคุณพี่มารุตหัวหน้าทีม

เห็นทีมอื่นๆเยอะแยะมากมาย ไม่ค่อยรู้จักแต่ก็เป็นกลุ่มกันดี เสื้อทีมก็สวยๆทั้งนั้น
ทีมดอนเมืองก็หนาแน่นดีนะครับ

ขออนุญาติกลับมาซ้อมใหม่ (แต่ไม่ค่อยมีเวลาเลย)
แล้วค่อยไปร่วมทริปกับพี่ๆและลุงๆต่อไปดีกว่า
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
ติดต่อ:

อีกทีครับ ลืมขอบคุณเจ้าภาพทึ่จัดงานในครั้งนี้
และก็ขอบคุณบริการจากทีมพยาบาลและอาจารย์หมอด้วย
ส่วนทีมพระราม ๔ ( เสื้อสวยจังอยากได้บ้าง ) ก็ดูเหมือนจะเป็นเจ้าภาพคอยจัดแจงด้วย
ก็คงเหนื่อยน่าดูนะครับการจะจัดการคนสี่ห้าร้อยคนให้อยู่ในกรอบ เหนื่อยแทนครับ
แต่ก็สนุกมากจริงๆ
หวังว่าคงได้ร่วมรายการสนุกๆและมีประโยชน์แบบนี้อีก
ขอบคุณครับ
น้องปืน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบคัน/เขาคัน

โพสต์ โดย น้องปืน »

:mrgreen: :D
ไฟล์แนบ
+ปลา.jpg (54.29 KiB) เข้าดูแล้ว 319 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย น้องปืน เมื่อ 17 ม.ค. 2009, 09:28, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ปั่นมันเข้าไป เพื่อสุขภาพ และความสามารถของตัวเอง
มุก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0871151690
team: ชมรมจักรยานกรุงเก่า
Bike: Trek 520 Giant XCT Garyfisher Wahoo

โพสต์ โดย มุก »

สวัสดีปีใหม่ครับชาวชมรมพหลโยธิน58

รูปภาพ
รูปภาพ
sawaang
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 085-508-9158
Bike: nishiki mount600

โพสต์ โดย sawaang »

ดีใจจัง :P :P ที่คุณมุกเข้ามาเยี่ยมชมรมของเรา
คือว่าติดตามดูทริปที่ไปจีนของคุณมุกอยู่ครับ ดูอยู่หลายวัน ยิ่งดูยิ่งติด อยากจะทำได้บ้าง อีกอย่างอยากได้ Trek 520 บ้างอ่ะครับ
สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังน่ะครับ :) :) :) :)
นิภาธรพัสวี
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพทอ.
Bike: trek 4400 / cannondale scalpel
ตำแหน่ง: สายไหม

โพสต์ โดย นิภาธรพัสวี »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ
ชาวสมาชิกชมรมพหลโยธิน 58 ทุกท่าน
ห่างหายไปนาน ช่วงเดือน มกราคม มีภาระกิจมากมาย จึงไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย อีกทั้งยังไม่ค่อยได้มีโอกาสมาร่วมปั่น
แต่ยังตั้งใจว่า เดือนกุมภาพันธ์ เป็นต้นไปจะต้องกลับมาร่วมปั่นให้ได้อย่างแน่นอน ยังไงๆ เวลาออกทริปรอกันบ้างนะคะ
ไม่แน่ใจตัวเองว่ายังแข็งแรง ขาแรงอยู่หรือเปล่า เดือนกุมภา เจอกันแน่นอนค่ะ
อ้อ! MR.JO ฝากสวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านด้วยนะคะ :D
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขออนุญาตสวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ
หวังว่าผู้อาวุโสทุกท่านคงสบายดี สุขภาพดี และมีความสุขกันทั่วหน้า
มีโอกาสผมคงได้ร่วมปั่นอีก แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาซ้อมเลย
พอจะมีเวลาก็ไมค่อยตรงกับคนอื่นๆ
ช่วงหยุดปีใหม่ก็ปั่นไปวัดโพธิ์นิ่ม-นวนคร คนเดียวเหงาแต่ก็เพลินดี
ปลอดภัย โชคดี มีชัย ครับ
ไฟล์แนบ
DSC03852.JPG (29.7 KiB) เข้าดูแล้ว 197 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”