...Fuji Tahoe...

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Sympho
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fuji Tahoe , Bianchi 1885
ตำแหน่ง: CMU

...Fuji Tahoe...

โพสต์ โดย Sympho »

Fuji Tahoe ขาวๆๆๆๆ จริงๆเป็น Tahoe Pro แต่เนื่องจากอยากได้สีขาวทางร้างเลยให้เปลี่ยนเฟรมเป็นรุ่นSL ปี 2010ได้

อุปกรณ์ต่างๆก็พอใช้ได้ครับ ตามงบที่มีได้เท่านี้ก็โอเคมากๆแล้ว ประสิทธิภาพก็เรียกได้ว่าเหลือๆสำหรับการขี่ออกกำลังกาย คงไม่ได้ไปแข่งกับใครเค้า เน้นขี่โชว์สาวซะมากกว่า ติดตรงยาง 2.2 ขี่นิ่ม ขี่ง่าย แต่สปริ้นไม่ออก :mrgreen: เดี๋ยวคงได้เปลี่ยน

รูปร่างหน้าตาคันนี้ต้องบอกว่าถูกใจมากๆครับ ตรงใจทุกอย่างยกเว้นตูดเบาะเขียวๆ มันติดมากับรถซึ่งเฟรมเดิมมันเป็นดำเขียว อีกอย่าง คนใช้น้อยดีด้วย

ปล.อยากรู้จริงๆว่าในบอร์ดนี้มีถึงสิบคันรึปล่าว เปิดๆดูไม่เคยเจอเลยครับ ใครมาก็เอามาลงได้เลยนะครับ จะได้มีกลุ่มกับเค้าบ้าง

ปล.2 รูปไม่ค่อยสวยเท่าไรนะครับ แต่อยากโชว์ก่อนมันเก่า ถ่ายคนเดียว รีบๆ(วังเวงจริงๆครับตอนกลางคืน) ไม่มีผู้ช่วย ฉากก็เสียอีกล๊อกเกอร์ไม้แก้ขัดไปก่อน เดี๋ยวคงได้ถ่ายใหม่อีกที
ไฟล์แนบ
_MG_0023.jpg (57.99 KiB) เข้าดูแล้ว 866 ครั้ง
san0118
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0 8 9 7 3 3 0 1 1 8
Bike: Big Nine 29",Trek 1.9 อลู
ติดต่อ:

Re: ...Fuji Tahoe...

โพสต์ โดย san0118 »

สวยดีครับ เบาะก้มต่ำไปนะ
ขอขอบคุณThaimtbครับ
ค้นหาสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ ... คลิ๊กที่นี่เลยจ๊ะ
Sympho
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fuji Tahoe , Bianchi 1885

san0118 เขียน:สวยดีครับ เบาะก้มต่ำไปนะ
ครับ พอดีวันนี้ปั่นไปใกล้ๆแล้วก็ไม่ได้ใส่กางเกงปั่น เลยกดต่ำๆจะได้ขึ้นง่ายๆไม่ติดเป้า
Sympho
ขาประจำ
ขาประจำ

เงียบเลย สงสัยมีผมใช้คนเดียว 8-) 8-) 8-)
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

ไปถามร้านแสงอรุณแล้วเขาบอกไม่ใช่ตัวแทน อยากได้มากเลย เจ้าธาโฮ เนี่ย :mrgreen:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
Sympho
ขาประจำ
ขาประจำ

ครูชิต เขียน:ไปถามร้านแสงอรุณแล้วเขาบอกไม่ใช่ตัวแทน อยากได้มากเลย เจ้าธาโฮ เนี่ย :mrgreen:

หรอครับ เค้าโทรสั่งจากบริษัทให้ผมเลยนะ จริงๆก็มีเฟรมเปล่าอยู่ สั่งประกอบก็ได้ครับ แต่ถ้าเป็นรถทั้งคันนี่ให้ของคุ้มดีครับ
tunaja
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-4170790
team: ปั่นกินลมขอนแก่น , บึงแก่นนคร , บึงทุ่งสร้าง
Bike: ขายหมดแย้ว !?!
ตำแหน่ง: ลับเฉพาะคนรู้ใจ ?

โพสต์ โดย tunaja »

freme สีขาว ๆ 17-17.5 เท่าไหร่หรอครับ อยากทราบราคา ??? :P :P
กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญ แต่ถ้าไม่มีมัน ก็ไม่สำคัญหน่ะซิ
ชนะใดหาสำคัญไม่ แค่เพียงชนะใจ นั่นก็พอแล้ว
blackswan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1751172
team: หมูภูเขา
Bike: GaintTcrSL-KazeEbon-XDS 29"เถื่อนๆ
ตำแหน่ง: สยามลานนา นพบุรีศรีนครพิงค์เชียงใหม่

โพสต์ โดย blackswan »

เปลี่ยนยางเมื่อไหร่บอกหน่อยนะครับผมชอบยางใหญ่
"ทำวันนี้ให้ดีพอแล้วหรือยัง"
skyclick
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869176477
team: Chaba Cafe' Indy
Bike: เปลี่ยนแนว ตามหาเนื้อคู่อยู่ครัชชช

โพสต์ โดย skyclick »

สีขาวสวยจังเลยเนอะว่าม่ะ ร้านเชอรี่ไบค์ใช่ม่ะแอบเห็นมาเหมือนกัน
ยินดีด้วยนะครับ...แล้วเจอกัน :mrgreen:
อัพรถ(เบา)มันแพง อัพแรง(ขา)ดีกว่า
we are only the dust
แท้ที่จริงเราเป็นเพียงแค่เศษธุลี!!
Sympho
ขาประจำ
ขาประจำ

skyclick เขียน:สีขาวสวยจังเลยเนอะว่าม่ะ ร้านเชอรี่ไบค์ใช่ม่ะแอบเห็นมาเหมือนกัน
ยินดีด้วยนะครับ...แล้วเจอกัน :mrgreen:
จากแสงอรุณ สระบุรีครับ แต่ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ แล้วเจอกันคับ :mrgreen:
skyclick
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869176477
team: Chaba Cafe' Indy
Bike: เปลี่ยนแนว ตามหาเนื้อคู่อยู่ครัชชช

โพสต์ โดย skyclick »

Sympho เขียน:
skyclick เขียน:สีขาวสวยจังเลยเนอะว่าม่ะ ร้านเชอรี่ไบค์ใช่ม่ะแอบเห็นมาเหมือนกัน
จากแสงอรุณ สระบุรีครับ แต่ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ แล้วเจอกันคับ :mrgreen:
แป๋ววววว... :mrgreen: ครับผ้ม
อัพรถ(เบา)มันแพง อัพแรง(ขา)ดีกว่า
we are only the dust
แท้ที่จริงเราเป็นเพียงแค่เศษธุลี!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”