คันไหนดีกว่ากันเพื่อนๆช่วยดูหน่อยครับ

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง
สมประสงค์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6965-7958
Bike: trek 8500
ติดต่อ:

Re: คันไหนดีกว่ากันเพื่อนๆช่วยดูหน่อยครับ

โพสต์ โดย สมประสงค์ »

ส่วนตัวชอบ Wheeler ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chosanwa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081312____
team: ตามสบายพัก
Bike: เสือหมอบchromoly เก่าๆ

Re: คันไหนดีกว่ากันเพื่อนๆช่วยดูหน่อยครับ

โพสต์ โดย chosanwa »

ชอบทางเรียบความเร็วสูงกว่าไปไกลได้ GIOS แต่ถ้าชอบทั้งเรียบและไม่เรียบความเร็วด้อยกว่าแต่คงไม่มากอยู่ที่แรงผู้ขี่มากกว่า ไปได้ทุกสภาพถนนเพราะมีระบบกันสะเทือนและก็แน่นอนใช้แรงมากกว่าไปไกลได้เช่นกันแต่เหนื่อยกว่า ลองเปรียบเทียบดูครับ และก็ลองขี่ดูเลยจะได้รู้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจ ขอให้โชคดีครับ!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องโชว์รถ”