แนะนำที่พักสำหรับผู้ที่มาหัวหิน เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
hahabike
สมาชิก
สมาชิก

แนะนำที่พักสำหรับผู้ที่มาหัวหิน เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

โพสต์ โดย hahabike »

เป็นเกสเอาส์ ของเพื่อนผมเองครับ ชื่อ บ้านนิลวรรณ อยู่ติดถนนเพชรเกษมยู่ข้างอินเด็กซ์ครับ โทร 081 991 9660 ราคาไม่แพงครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Pekung : Ligor 002
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-1091-6474
team: Nakhonsithammarat Cycling Club (LIGOR TEAM)
Bike: TREK KHS GIANT
ตำแหน่ง: A-BiKe Shop อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Re: แนะนำที่พักสำหรับผู้ที่มาหัวหิน เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

โพสต์ โดย Pekung : Ligor 002 »

อยู่ใกล้สนามแข่งป่าวครับ ที่จอดรถยนต์ และที่เก็บจักรยาน ปลอดภัยมั้ยครับ ราคาล่ะครับ ผมพัก 2 คืนครับ ขอบคุณครับ
golfy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Liverpool
Bike: จากเคยใช้ Merida แต่ตอนนี้ผมโดดกะ GT i drive

Re: แนะนำที่พักสำหรับผู้ที่มาหัวหิน เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

โพสต์ โดย golfy »

ผมไปหัวหินวันศุกร์ที่ 28 กลับ อาทิตย์ที่ 30 คับแต่ไม่ได้ไปแข่งนะ อิอิ พอดีเปิดร้านขายของที่นั่นแต่ก็เอารถไปปั่นทุกครั้งคับ เพื่อนๆท่านใดอยากไปเที่ยวไหน หรืออยากชวนผมไปเที่ยวชวนได้นะคับ หรือใครมาวันเสาร์และหาที่พักไม่ได้ผมก็พอหาให้ได้คับ ที่พักจะอยู่บนเขาหินเหล็กไฟ หรือจะชวนกันไปหาอะไรกินก็ได้คับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องจักรยานกัน ผมมือใหม่คับอยากได้ความรู้เยอะๆ สนใจพีเอ็มมาก่อนได้คับ
การถอยออกไปจากสนามรบของชีวิต ทำงานเงียบ ๆ ด้วยเป้าหมายที่สร้างสรรค์ คือคำตอบหนึ่งต่อคำถามที่ว่า จะอยู่อย่างไรในสถานการณ์ที่ทุกอย่างกำลังพังทลาย
แม่ต่าย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813046607
team: พระรามสี่
Bike: รถกะบะปิดท้าย
ตำแหน่ง: บางบัวทอง

โพสต์ โดย แม่ต่าย »

บ้านนิลวรรณ ดูตามาลิ้งค์
http://www.thai2travel.com/hotel_detail ... nce_id=212
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”