แข่งจักรยานถ้วยในหลวง และ พระราชินี 29-30 พ.ย.นี้ ที่หัวหิน

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รองประธาน และเลขาฯ ชมรมจักรยานวังไกลกังวลหัวหิน

แข่งจักรยานถ้วยในหลวง และ พระราชินี 29-30 พ.ย.นี้ ที่หัวหิน

โพสต์ โดย Rhang »

:lol:
แก้ไขล่าสุดโดย Rhang เมื่อ 22 พ.ย. 2008, 06:56, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รองประธาน และเลขาฯ ชมรมจักรยานวังไกลกังวลหัวหิน

Re: การแข่งขันจักรยานถ้วยพระราชทานฯ ที่หัวหิน 29 - 30 พ.ย. นี้

จากกระทู้เดิมที่นี่
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=54&t=15255
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: การแข่งขันจักรยานถ้วยพระราชทานฯ ที่หัวหิน 29 - 30 พ.ย. นี้

ขอแก้ไข และเพิ่มข้อมูลการแข่งขันจักรยานประเภทดาวน์ฮิลล์ ดังนี้

1. รุ่นทั่วไป ( A)
2. รุ่นชายอายุไม่เกิน 18 ปี (B)
3. รุ่นฟรีไรด์ (Free Ride)
4. รุ่นฮาร์ดเทล (Hard Tail)
5. รุ่นยุวชน อายุไม่เกิน 15 ปี
6. รุ่นอายุ 30 - 39 ปี
7. รุ่นวีไอพี อายุ 40 ปี ขึ้นไป
8. รุ่นหญิงทั่วไป
9. รุ่นน้ำหนักเกิน 85 ก.ก.ขึ้นไป

- ผู้ชนะเลิศ A และ B ได้รับถ้วยรางวัล จาก เลขาธิการพระราชวัง
- รางวัลถ้วยทุกรุ่น เฉพาะ ที่ 1, 2, และ 3 เท่านั้น

คุณหมู ชัยนาถ และทีมงาน ประสานงาน เเละ ควบคุมการแข่ง ฯ

คณะกรรมการจัดการแข่งขัน King's Cup Hua Hin Mountain Bike Classic 2008
10 / พ.ย. 51
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

a
ไฟล์แนบ
IMG_9785.jpg (45.7 KiB) เข้าดูแล้ว 2045 ครั้ง
IMG_9784.jpg (50.76 KiB) เข้าดูแล้ว 2047 ครั้ง
IMG-9872-2.jpg (59.03 KiB) เข้าดูแล้ว 2066 ครั้ง
IMG_9777.jpg (42.27 KiB) เข้าดูแล้ว 2068 ครั้ง
IMG_9778.jpg (39.3 KiB) เข้าดูแล้ว 2057 ครั้ง
pooh
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PTT Suratthani Bike Club
Bike: Klein

โพสต์ โดย pooh »

เรียนคณะกรรมการครับ

ผมไปซ้อมมาหลายครั้ง แต่ละครั้ง เก็บหนามมาให้เรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ปะไปข้างละไม่ต่ำกว่า 5 จุด จะซื้อยางใหม่ยังไม่กล้าเลยครับพี่น้อง :lol: นี้ไม่รวมเพื่อนร่วมทีมนะครับ ไม่รู้ว่ากว่าจะถึงวันแข่งจะกดไปอีกเท่าไหร่ เพื่อนๆมาช่วยเอาหนามไปด้วยครับ ตอนนี้สนามเกือบเรียบร้อยแล้ว ขี่ได้ตลอดเส้นทางครับพี่น้อง เหนื่อย ยาก ได้อารมณ์สมกับถ้วยใหญ่ครับ (หนามเยอะจริง) ทั้งตัว ทั้งยางโดนหมด
รายงานเพียงแค่นี้ครับ ถือว่าอัพกระทู้ให้แล้วกัน ตอนนี้อากาศเย็นสบายเหมาะอย่างยิ่งกับการ ซ้อมและแข่ง ถ้าอากาศไม่เปลี่ยนแปลงกระทันหัน สนุกแหละครับคราวนี้

ปล.คนนำในแต่ละรุ่นระวังเอาหนามไปนะครับ กรุณาอย่าเร็วนัก :lol: :lol:
Nunanpp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0838090902
team: สามร้อยยอดไบค์
Bike: bianchi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Nunanpp »

pooh เขียน:เรียนคณะกรรมการครับ

ผมไปซ้อมมาหลายครั้ง แต่ละครั้ง เก็บหนามมาให้เรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ปะไปข้างละไม่ต่ำกว่า 5 จุด จะซื้อยางใหม่ยังไม่กล้าเลยครับพี่น้อง :lol: นี้ไม่รวมเพื่อนร่วมทีมนะครับ ไม่รู้ว่ากว่าจะถึงวันแข่งจะกดไปอีกเท่าไหร่ เพื่อนๆมาช่วยเอาหนามไปด้วยครับ ตอนนี้สนามเกือบเรียบร้อยแล้ว ขี่ได้ตลอดเส้นทางครับพี่น้อง เหนื่อย ยาก ได้อารมณ์สมกับถ้วยใหญ่ครับ (หนามเยอะจริง) ทั้งตัว ทั้งยางโดนหมด
รายงานเพียงแค่นี้ครับ ถือว่าอัพกระทู้ให้แล้วกัน ตอนนี้อากาศเย็นสบายเหมาะอย่างยิ่งกับการ ซ้อมและแข่ง ถ้าอากาศไม่เปลี่ยนแปลงกระทันหัน สนุกแหละครับคราวนี้

ปล.คนนำในแต่ละรุ่นระวังเอาหนามไปนะครับ กรุณาอย่าเร็วนัก :lol: :lol:
ไปซ้อมสนามไหนเหรอ ทางเรียบหรือดาวฮิลล์ เพราะได้ข่าวมาว่าสนามเสือภูเขายังไม่เสร็จนิ :? :? :?
pooh
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PTT Suratthani Bike Club

สนามเสือภูเขาครับ ลองไปดูที่เขาทำคราวๆ มีโบว์สีขาวตลอดเส้นทาง ลองไปดูก็ได้ครับ เริ่มจากสนามยิงปืน อาจจะเปลี่ยนเส้นก็คงไม่มากกว่านี้ น้อยกว่านี้แล้ว :mrgreen:
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

สนามเสือภูเขา ฝ่ายจัดการแข่งขัน ขอปิดเป็นความลับจะเปิดให้ซ้อมได้ก่อนรการแข่งขัน 1 อาทิตย์ เพื่อไปให้ได้เปรียบ และเสียเปรียบกันครับ ที่กล่าวมาตามกระทู้ข้างบนนั้น เข้าใจผิดทั้งหมดนะครับ
pooh
ขาประจำ
ขาประจำ

รับทราบครับ 8-) ไม่มีปัญหา ผมมันไม่ดีเอง ไปเชื่อเขา (ไม่รู้ว่าใคร) ก็ถือว่าได้เหงือ ได้อารมณ์ในป่า ไว้ไปวันแข่งทีเดียวก็ได้ครับ
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

เสื้อจักรยานที่ระลึกจากงานฯ เป็นของฝากสำหรับผู้เข้าแข่งขันดาวฮิลล์ทุกท่านครับ/size]
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

ข้อมูลที่พักใน อ. หัวหินครับ
http://www.huahin.go.th/travel_stay.asp
Rhang
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: แข่งจักรยานถ้วยในหลวง และ พระราชินี 29-30 พ.ย.นี้ ที่หัวหิน

:evil:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”