ปิดแล้วค่ะ ! ตรวจสอบรายชื่อ Update ปั่นเพื่อช่วยเหลือผู้พิการจังหวัดสมุทรสงคราม

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เยาวลักษณ์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0835917921
team: ชมรมจักรยานสมุทรสงคราม
Bike: JAVA
ติดต่อ:

ปิดแล้วค่ะ ! ตรวจสอบรายชื่อ Update ปั่นเพื่อช่วยเหลือผู้พิการจังหวัดสมุทรสงคราม

โพสต์ โดย เยาวลักษณ์ »

อีกไม่กี่วันแล้วนะคะ กับ กิจกรรมดี ๆ ที่สมุทรสงคราม มาปั่นกันนะคะเพื่อนรักนักปั่น ทุกท่าน ใกล้เวลาเข้ามาแล้วนะคะ นอกจากบรรยากาศในสวน อบอวลกลิ่นอายธรรมชาติ ท่านยังได้สะสมบุญ รออะไรล่ะคะ กิจกรรมดี ๆ ภายใต้สโลแกน เราจะไม่ทิ้งกัน โดยประธานคนเก่ง สจ. ปรียา สิงหาเจริญ
“ปั่นเพื่อช่วยเหลือผู้พิการ” Bike For The Disabled.
วันอาทิตย์ ที่ 8 ตุลาคม 2560 เวลา 07.00น.
ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดสมุทรสงครามจังหวัดสมุทรสงคราม
รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะมอบให้มอบให้กับผู้พิการภายในจังหวัด และลงพื้นที่เยี่ยมเพื่อมอบขวัญกำลังใจให้กับผู้พิการ
กิจกรรม“ปั่นเพื่อช่วยเหลือผู้พิการ” Bike For The Disabled ได้แบ่งเส้นทางไว้ 2 เส้นทาง ดังนี้
1.เส้นทางที่ A : ทั่วไป(ระยะทาง 55กม.) ค่าสมัครท่านละ 500บาท(เสื้อ+ของที่ระลึก)
2.เส้นทางที่ B : VIP. (ระยะทาง 22กม.) ค่าสมัครท่านละ 1,000บาท(เสื้อ+ถ้วยรางวัล+ของที่ระลึก)
ทางผู้จัดมีรางวัลพิเศษ ดังนี้
-รางวัลทีมที่ส่งจำนวนนักปั่นมาก จำนวน 3รางวัล
-รางวัลแต่งกายแฟนตาซีโดดเด่น จำนวน 3รางวัล
*สามารถส่งรูปหลักฐานการโอนเงินได้ที่ Facebook ชมรมจักรยานจังหวัดสมุทรสงคราม(ส่งในข้อความนะคะ)*
ขอบคุณทุกท่านที่สมัครเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ค่ะ(^_^)แล้วพบกันนะคะ
ไฟล์แนบ

[ส่วนเสริม xlsx ถูกปิดการใช้งานและไม่สามารถแสดงได้อีกต่อไป]

แก้ไขล่าสุดโดย เยาวลักษณ์ เมื่อ 02 ต.ค. 2017, 18:52, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
เยาวลักษณ์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0835917921
team: ชมรมจักรยานสมุทรสงคราม
Bike: JAVA
ติดต่อ:

Re: แจ้งข่าวดีค่ะ!ขยายเวลารับสมัครปั่นเพื่อช่วยเหลือคนพิการจังหวัดสมุทรสงคราม

โพสต์ โดย เยาวลักษณ์ »

รีบ ๆ สมัครนะคะ
e20oqz
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ้านแพ้ว
Bike: Bianchi Jab, Bianchi Sempre Pro
ติดต่อ:

Re: แจ้งข่าวดีค่ะ!ขยายเวลารับสมัครปั่นเพื่อช่วยเหลือคนพิการจังหวัดสมุทรสงคราม

โพสต์ โดย e20oqz »

สมัครได้ทางไหนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”