ปั่นจักรยานเรียบ รันเวย์ ตอนเย็นๆ ต้องไปจอดรถยนต์แถวไหนครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
awongkom
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Emonda ALR5
ตำแหน่ง: เชียงราย

ปั่นจักรยานเรียบ รันเวย์ ตอนเย็นๆ ต้องไปจอดรถยนต์แถวไหนครับ

โพสต์ โดย awongkom »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ถ้าไปปั่นจักรยาน เรียบรันเวย์ สนามบินสุวรรณ จอดรถยนต์ ที่ไหนกันครับ ถึงจะปลอดภัย คือจะปั่นถึงประมาณ สามทุ่มครับ
phubass23
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GIANT

Re: ปั่นจักรยานเรียบ รันเวย์ ตอนเย็นๆ ต้องไปจอดรถยนต์แถวไหนครับ

โพสต์ โดย phubass23 »

ไปปั่นskylaneใช่มัยครับ ที่นั่นมีที่จอดรถเะพียบ พร้อมมีเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: ปั่นจักรยานเรียบ รันเวย์ ตอนเย็นๆ ต้องไปจอดรถยนต์แถวไหนครับ

โพสต์ โดย pomroland »

ที่จอดรถเยอะเลยครับ ;) ;) ;)
chalit_lee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบBainchi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย chalit_lee »

ก็จอดรถที่สกายเลน แล้วปั่นไปเลียบรันเวย์
จักรยานคือมายา แรงขาสิของจริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”