ถ้าจะซื้อนิตยสารจักรยานสักเล่ม อยากให้มีเนื้อหาอะไรบ้างครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Narciss
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2015
ติดต่อ:

ถ้าจะซื้อนิตยสารจักรยานสักเล่ม อยากให้มีเนื้อหาอะไรบ้างครับ

โพสต์ โดย Narciss »

ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ อยากจะซื้อนิตยสารจักรยานสักเล่ม อยากจะให้มีคอลัมน์อะไรเพิ่มเติมบ้างไหมครับ :) :) :) ขอบพระคุณมากนะครับ ;) ;) ;)
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: ถ้าจะซื้อนิตยสารจักรยานสักเล่ม อยากให้มีเนื้อหาอะไรบ้างครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

ราคาอะหลั่ยปัจจุบันของใหม่ และราคากลางมือสองครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

คอลัมน์เกี่ยวกับงานแข่งการกุศลกับมนุษย์เงินเดือนที่มีเวลาไปร่วมงานแค่วันอาทิตย์วันเดียวต่อสัปดาห์ด้วยบริการขนส่งมวลชน

ไม่ก็รีวิวอะไหล่จากประสบการณ์ของผู้ที่ไม่ใช่ช่างมืออาชีพ

ท่านที่ทำนิตยสารหรือเพจเกี่ยวกับจักรยาน สามารถนำบทความในเพจผมไปเผยแพร่ต่อได้ฟรีครับ
ไม่ต้องให้เครดิตผมนะ เพราะอยากให้ผู้อ่านสนใจแต่เนื้อหา ไม่ต้องสนใจผู้เขียนหรอกครับ

https://m.facebook.com/thaibicycle
Narciss
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2015
ติดต่อ:

Re: ถ้าจะซื้อนิตยสารจักรยานสักเล่ม อยากให้มีเนื้อหาอะไรบ้างครับ

โพสต์ โดย Narciss »

ขอบคุณนะครับ มาเพิ่มเติมได้อีกนะครับผม
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

แนะนำ ทดสอบ อุปกรณ์จักรยาน แบบตรงไปตรงมา ให้ข้อมูลด้านดี ด้านเสียจริงๆ
ไม่เอาใจเจ้าของสินค้า พร้อมแนะนำแหล่งซื้อ และราคากลาง

เพราะนิตยสาร ส่วนใหญ่ จะแค่รีวิวแบบเชียร์ หรือโฆษณาแฝง อ่านแล้วเสียดายเงิน
ที่ซื้อหนังสือมา เลยยืนอ่านตามร้านแทน
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

แน่ะนำสถานที่น่าปั่น เส้นทางสวยๆ :) :) :)
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

โพสต์ โดย nopparat2510 »

อยากได้รีวิวไม่หลอกลวง ในราคาที่เป็นธรรม
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วงลงเขา

โพสต์ โดย Blue Haro »

ข่าว เกี่ยวกับ Downhillครับ รายการ Worldcup, World Champion, Norba,british downhill series,Australian nation cup, Downtown
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mod_gb! »

เนื้อหาการใช้จักรยาน
ในแง่ของไลฟ์สไตล์
นอกเหนือไปจากการเป็นกีฬา
และอุปกรณ์ออกกำลังกาย
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”