อยากขอบคุณพี่แบงค์ ปั่น Colnago สีเหลืองแถวทาวอินทาวเมื่อเช้า car free day

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Armio77
สมาชิก
สมาชิก
Bike: dahon classic centurion dave scott master

อยากขอบคุณพี่แบงค์ ปั่น Colnago สีเหลืองแถวทาวอินทาวเมื่อเช้า car free day

โพสต์ โดย Armio77 »

อยากมาขอบคุณพี่คนนึงครับ ชื่อพี่แบงค์ ปั่นโครนาโกสีเหลือง แถวทาวอินทาวเมื่อเช้านี้ รถผมยางแตกเมื่อเช้าเหยียบตะปู(แต่เช้า)พี่ในกลุ่มอาสาปั่นพาล้อไปหาร้านให้แต่ไม่มีร้านเปิดไปเจอพี่คนนี้ให้ยางมาไม่เอาตังด้วยขอบพระคุณพี่แบงค์มากๆครับ ไม่รู้ว่าพี่เค้าอยู่เวปนี้ป่าวผมจะโพสไปทุกกลุ่มเลย ไม่ได้พี่แบงค์ผมแย่แน่เลย ขอบคุณมากครับ
dawinci
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0918799924
ติดต่อ:

Re: อยากขอบคุณพี่แบงค์ ปั่น Colnago สีเหลืองแถวทาวอินทาวเมื่อเช้า car free day

โพสต์ โดย dawinci »

น้ำใจงาม ชื่นชมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Tangchai007
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถมือสอง

Re: อยากขอบคุณพี่แบงค์ ปั่น Colnago สีเหลืองแถวทาวอินทาวเมื่อเช้า car free day

โพสต์ โดย Tangchai007 »

น้ำใจไม่มีหดหายไปจากจิตใต้สำนึกของความเป็นคนไทย
ยิ่งสังคมนักปั่นจักรยาน เริ่มรู้สึกว่า ได้พบเห็นมิตรภาพ ความยิ้มแย้มแจ่มใส ความโอบอ้อมอารี
ที่นับวันจะหาได้ยากในสังคมเมืองปัจจุบัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”