ยาง Araya Federal

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pinguz
สมาชิก
สมาชิก
team: SKB
ตำแหน่ง: มหาชัย-พระราม2

ยาง Araya Federal

โพสต์ โดย pinguz »

อยากทราบว่า Araya Federal สามารถเปลี่ยนยางให้เล็กลงได้มั้ยครับ เป็นรุ่นไหนบ้างครับ
อนาคตของคุณขึ้นอยู่กับสิ่งที่คุณทำในวันนี้ ไม่ใช่วันพรุ่งนี้
Tel: 0811411164

Re: ยาง Araya Federal

โพสต์ โดย sCRIPTPER »

ตัวแฮนด์หมอบหรือป่าวครับ ถ้าแฮนด์หมอบผมไม่แน่ใจ ส่วนตัวแฮนด์ตรงผมเคยถามพี่ๆมาเหมือนกันเขาบอกว่าเปลี่ยนน่าจะได้แต่ต้องระวังด้วยเวลาปั่นบันไดจะติดพื้นหรือป่าว หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้สนใจเรื่องเปลี่ยนยางอีกเลยครับ
ป้อ แมคเคนน่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell RS, Cinelli Mash Work, Brompton S2L

โพสต์ โดย ป้อ แมคเคนน่า »

ยางหน้าแคบลง

หรือล้อเส้นผ่านศูนย์กลางเล็กลงครับ

ถ้าอย่างแรกก็น่าจะได้ แต่ยางน่าจะหายากหน่อยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pinguz
สมาชิก
สมาชิก
team: SKB
ตำแหน่ง: มหาชัย-พระราม2

โพสต์ โดย pinguz »

ป้อ แมคเคนน่า เขียน:ยางหน้าแคบลง

หรือล้อเส้นผ่านศูนย์กลางเล็กลงครับ

ถ้าอย่างแรกก็น่าจะได้ แต่ยางน่าจะหายากหน่อยครับ

ตัวแฮนด์หมอบครับ เปลี่ยนยางหน้าแคบลงอ่ะครับ เป็นรุ่นไหนพอรู้มั้ยครับ
อนาคตของคุณขึ้นอยู่กับสิ่งที่คุณทำในวันนี้ ไม่ใช่วันพรุ่งนี้

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”