อยู่สุทธิสาร เป็นมือใหม่ครับ ช่วยแนะเส้นทางปั่นด้วยครับผม

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
ZEEDZARD
สมาชิก
สมาชิก

อยู่สุทธิสาร เป็นมือใหม่ครับ ช่วยแนะเส้นทางปั่นด้วยครับผม

โพสต์ โดย ZEEDZARD »

ปั่นเฉพาะช่วงค่ำๆนะครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
SLJKZ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized Allez Elite 2012

Re: อยู่สุทธิสาร เป็นมือใหม่ครับ ช่วยแนะเส้นทางปั่นด้วยครับผม

โพสต์ โดย SLJKZ »

สุธืสารแถบไหนครับ ปกติผมปั่นรัชดา ไปถึงเซ็นทรัลพระราม 9 ไปจนถึงเลียบทางด่วน ค่อยยาวไปเส้นเกษตร ปั่นถึงเกษตร เลี้ยวเข้ารัชโยธิน แล้วเลี่ยวซ้ายเข้ารัชดา กลับมาจุดเดิม ได้ประมาณ 30 โล ครับ ถ้าอยากลดลง ให้เลี้ยวเข้าลาดพร้าว แต่ระวังรถเยอะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”