รบกวนสมาชิกอยู่แถวรังสิตด้วยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รัชกฤต
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0824310888
team: ปั่นชิว
Bike: KHS/TREK

รบกวนสมาชิกอยู่แถวรังสิตด้วยครับ

โพสต์ โดย รัชกฤต »

สมาชิกแถวรังสิตปั่นเส้นทางไหนกันบ้างครับ ผมขอหลายๆเส้นทางที่รถยนต์วิ่งกันน้อยๆ ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
woodyvuth
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.1,LG,X-Bike Mini

Re: รบกวนสมาชิกอยู่แถวรังสิตด้วยครับ

โพสต์ โดย woodyvuth »

ปั่นหน้าเวิร์คพอยท์> เลียบคลองเปรม> รถน้อย กว่าเส้นอื่นๆ ปั่นได้ทั้งวัน
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."
KASOK EIMSUMANG
สมาชิก
สมาชิก
Bike: specialized allez e5
ติดต่อ:

Re: รบกวนสมาชิกอยู่แถวรังสิตด้วยครับ

โพสต์ โดย KASOK EIMSUMANG »

ผมปั่นคลองสาม หมู่บ้านไทยสมบูรณ์ ไปคลองสามคลองหลวง ถึงคลองรพีพัตน์ ปั่นกลับ ได้ 30 ก.ม. เช้ารถน้อยมากๆ
Chatchai_se
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Chatchai_se »

ถนนเลียบคลองเปรมเช่นกัน
เ้สนคลองสี่ยิงได้ยาวๆรถไม่มาก จะมีก็เป็นรถบรรทุกไปเลย
เรื่อยเป่ืือยถนนเรียบคลอง ยิงได้ยาวตั้งแต่คลองสามยันไปคลองหกนั่นเลย แต่คงทำความเร็วมากไม่ได้ เหมาะกับขี่เรื่อย อากาศดี
ขาแรง นิยมยิงยาวไปนครนายกกันทีเดียว เริ่มจากวัดฯใกล้วงแหวน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”