ถามเกี่ยวกับเส้นทางปั่นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
nui19
สมาชิก
สมาชิก

ถามเกี่ยวกับเส้นทางปั่นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระครับ

โพสต์ โดย nui19 »

วันนี้ลองขับรถวนรอบดู เส้นทางน่าปั่นดีครับ แต่มีคำถามถามผู้รู้ซักหน่อย
เห็นว่ามีเส้นทางจักรยานที่เป็นตัวหนอนด้วยแต่ไม่ทราบว่าอยู่ตรงใหน ถ้าเข้าไปแล้วสามารถออกอีกฝั่งได้หรือเปล่าครับ หรือต้องวนกลับ แล้วทางตัวหนอนนี่เรียบพอจะปั่นเสือหมอบทำความเร็วได้ใหมครับ

ขอบคุณครับ
kitti-u
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไปทุกดอย..คอยข้างล่าง
Bike: mosso..เก่าๆ
ตำแหน่ง: ห้วยเหียน ชลบุรี

Re: ถามเกี่ยวกับเส้นทางปั่นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระครับ

โพสต์ โดย kitti-u »

เข้าช่องหน่วยอะไรจำชื่อไม่ใด้ผมมาทางวัดตโปจำว่าช่องที่สามไปออกเลยแยกไปเส้นน้ำตกชันตาเถนตอนออกต้องลงจูงเป็นทางโค้งไปมา :mrgreen:
nui19
สมาชิก
สมาชิก

Re: ถามเกี่ยวกับเส้นทางปั่นรอบอ่างเก็บน้ำบางพระครับ

โพสต์ โดย nui19 »

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
potae08
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ผมเพื่อนใคร..ก็ได้ว่ะ..
Bike: ไม่บอกเดี๋ยวโดนขโมย

โพสต์ โดย potae08 »

มาดูด้วยคน ว่าจะไปปั่นอยู่เหมือนกันคับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”