ถึงร้าน Bike special และลูกค้าของร้านนะครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

ถึงร้าน Bike special และลูกค้าของร้านนะครับ

โพสต์ โดย Rush »

งานวันปลอดรถเมื่อวาน ผมได้ปั่นคู่ไปกับน้องเบล จากวชิระพยาบาล แต่ด้วยหน้าที่ของผู้แก้ไขจักรยาน ทำให้ต้องคลาดกัน เพราะต้องจอดช่วยชาวจักรยานไปหลายคัน เมื่อถึง Central world จึงเดินหาน้องเขาแต่ไม่พบ เพราะพอดีมีเหตุด่วน ทำให้น้องเขาอยู่ร่วมงานต่อไม่ได้ ผมได้เดินมาถึงสะพานลอยที่ข้ามไป Big C จึงได้เห็นสินค้าของร้าน Bike special ที่นักปั่นลืมไว้ จึงยืนรออยู่ 15 นาที ก็ไม่เห็นนักปั่น กลับมาเอาไป จึงได้นำกลับมาด้วย ท่านที่เป็นเจ้าของช่วยติดต่อกลับที่ 092-392-9068 ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
waranon1974
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Super Six EVO Hi-Mod
ตำแหน่ง: 111/11 ถนนรัษฎา ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000
ติดต่อ:

Re: ถึงร้าน Bike special และลูกค้าของร้านนะครับ

โพสต์ โดย waranon1974 »

ขอชื่นชม ครับ
ผลงานดีๆ ท่าน Rush อีกแล้ว ;) ;) ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”