หาเพื่อนปั่นแถว หนองจอก สุวินทวงศ์ ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
BradleyEarthy
สมาชิก
สมาชิก
team: 347 CycleSquare
Bike: S-Works sl4 , CAAD 10

หาเพื่อนปั่นแถว หนองจอก สุวินทวงศ์ ครับ

โพสต์ โดย BradleyEarthy »

ผมเพิ่งย้ายบ้านมาอยู่ สุวินทวงศ์ ซอย11 อะครับ
ไม่รู้จักใครเลย มีเพื่อนที่ตามมาด้วยก้คือ จักรยานฟิกเกียร์ ของผม
แต่อยู่ในหมู่บ้านก้ปั่นได้คนเดียว

เลยอยากหากลุ่มเพื่อนๆที่ปั่นอยู่ระแวกใกล้ๆ บ้านนะครับ ^^
chok2508
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sunday Bikes
Bike: Road Bikes

Re: หาเพื่อนปั่นแถว หนองจอก สุวินทวงศ์ ครับ

โพสต์ โดย chok2508 »

ดีครับ มีเสือภูเขาไหวไหมครับ อยู่มีนบุรี
BradleyEarthy
สมาชิก
สมาชิก
team: 347 CycleSquare
Bike: S-Works sl4 , CAAD 10

Re: หาเพื่อนปั่นแถว หนองจอก สุวินทวงศ์ ครับ

โพสต์ โดย BradleyEarthy »

chok2508 เขียน:ดีครับ มีเสือภูเขาไหวไหมครับ อยู่มีนบุรี

ไม่เคยลองกับรถเกียร์เลยครับ
แบบนี้ต้องลอง :D
MrB
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB Local brand ^_^" และสมาชิกใหม่ Fuji Touring
ติดต่อ:

โพสต์ โดย MrB »

ผมอยู่่ลำผักชีครับ
ใช้ เสือภูเขากับทัวริ่งครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”