พี่น้องชาวสามพราน ปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
btananuwat
สมาชิก
สมาชิก

พี่น้องชาวสามพราน ปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย btananuwat »

ผมอยู่แถวสามพราน ครับ จะปั่นอยู่แถววัดสว่างอารมณ์ และ ไปทางวัดวังน้ำขาว แล้วก็วนไปทางวัดบางช้างใต้ และโผล่ซอยวัดเทียนดัด กลับสู่จุดหมายที่โรงเรียน ภปร.

แล้วพี่น้องท่านอื่นปั่นแถวไหนกันบ้างครับ
Clarkfire
สมาชิก
สมาชิก
team: None, just newbie
Bike: fonding folding bike

Re: พี่น้องชาวสามพราน ปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Clarkfire »

ถ้าเราขี่ไปตามเส้นทางที่จะไปถนนพระราม 2 จะเจออะไรดีๆ ไหมครับ สนใจอยากไปสำรวจมาก
oldhippie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: นั่งทางในเอาครับ
team: โดดเดี่ยว
Bike: เมื่อยละเด้อ

Re: พี่น้องชาวสามพราน ปั่นจักรยานกันแถวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย oldhippie »

อยู่นครชัยศรี จะปั่นไปเข้าแถว แคแถว วนไปวนมาไปโผล่บ้านแพ้วบ้างโผล่แถว ม.คริสเตียน บ้างจำทางไม่เคยได้สักที
nuttee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Scott bike
ตำแหน่ง: bangkok

โพสต์ โดย nuttee »

ลองมาคุยกับเพื่อนทีมสามพรานดูครับ เผื่อไปด้วยกัน
รวมตัวกันที่กลางสะพานวัดเทียนดัด จันทร์ - ศุกร์ ล้อหมุน 6 โมงเย็นครับ
btananuwat
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย btananuwat »

nuttee เขียน:ลองมาคุยกับเพื่อนทีมสามพรานดูครับ เผื่อไปด้วยกัน
รวมตัวกันที่กลางสะพานวัดเทียนดัด จันทร์ - ศุกร์ ล้อหมุน 6 โมงเย็นครับ
แล้วปั่นไปทางไหนครับ แล้วจะมีดแค่ไหนเหรอครับ ประมาณว่ายังไม่ค่อยชินกับกลางคืน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”