กระทู้น่าติดตาม : ปั่นคนเดียว เที่ยวเวียดนาม (วงกลม กทม.-ตราด-เขมร-เวียดนาม-ลาว-อุบลฯ-กทม.)

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Art999 Blueplanet
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: Trek 850, Java Fit
ติดต่อ:

กระทู้น่าติดตาม : ปั่นคนเดียว เที่ยวเวียดนาม (วงกลม กทม.-ตราด-เขมร-เวียดนาม-ลาว-อุบลฯ-กทม.)

โพสต์ โดย Art999 Blueplanet »

พอดีว่าอยู่ที่ BP แล้วก็เข้ามาห้องย่อยนี้ด้วยบ่อยๆ น่ะครับ :D
พอดีเจอกระทู้ของคุณ สองแรงน่อง ท่องโลกกว้าง :) แกมาเล่าประสพการณ์การเดินทาง
เพิ่งตั้งกระทู้เมื่อวานเอง แล้วก็ขึ้นกระทู้แนะนำไปแล้ว

ขออนุญาตนำลิงค์กระทู้มาให้ชมนะครับ :)
ปั่นคนเดียว เที่ยวเวียดนาม (วงกลม กทม.-ตราด-เขมร-เวียดนาม-ลาว-อุบลฯ-กทม.)
http://pantip.com/topic/30075043

ในนี้ก็มีแล้วครับ ข้างล่างครับ
มด

*หาก Moderator เห็นว่าตั้งกระทู้ไม่เหมาะสม จะเตือนหรือจะลบยินดีครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

Re: กระทู้น่าติดตาม : ปั่นคนเดียว เที่ยวเวียดนาม (วงกลม กทม.-ตราด-เขมร-เวียดนาม-ลาว-อุบลฯ-กทม.)

โพสต์ โดย artistall »

คงไม่เป็นไร?? ครับแต่ผิดหน้าไปหน่อย อาจโดนย้าย???
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”