คุยกันส่งท้ายปลายปี ธันวาฯ'55

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

คุยกันส่งท้ายปลายปี ธันวาฯ'55

โพสต์ โดย Ton TWS »

สวัสดีทุกคนเดือนธันวาฯครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันส่งท้ายปลายปี ธันวาฯ'55

ArtKorat เขียน:เอาเทรคขึ้นท่าทางจะเหนื่อย 5555

ข่มกันเห็นๆเลย แบบนี้มันต้องออเบียเท่านั้น
:lol: :lol: :lol: ลองดูหน่อยเป็นไงครับเฮียอาร์ต อิอิ^^ ;)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันส่งท้ายปลายปี ธันวาฯ'55

กลับมาถึงโคราชอย่างปลอดภัยทุกคนตั้งแต่ประมาณตี1ครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ทัวร์ ออฟ ภูเรือ :D

นักปั่น
1 เฮียอาร์ต
2 ลุงอ้วนไปรษณีย์
3 ต้น
4 พี่หมาน้อย
5 น้าเอ๊ะ
6 ลุงโมทย์
7 ลุงเป๊าะ
8 น้าอ้อน
9 เจ็กแก้ว
10 เฮียตี๋ใหญ่
11 อ.ช้วง
12
--- พี่ต้อม ไตร---
13 เฮียอ้อ :lol: :lol: :lol: (เย้ :D ไปได้ด้วย)
14. พี่หม่า

คนติดตาม
1 การ์ตูน(ลูกชายของพี่ไทยรัฐ)

2 ---ผบ.พี่ต้อม ไตร ---
3
4
5
6
7
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อาทิตย์หน้าผมจะไปผาชมตะวันกะแกงค์นากาโน่ครับ ออกเดินทางกันเช้าๆซัก6:00ไปถึงปั๊มปตทอุดมทรัพย์คงจะราวๆ8:00+/-จากนั้นแกงค์ขาอ่อนก็จะขึ้นเนินไปพร้อมกะขาแรงทั้งหลายที่คงทิ้งเป็นทุ่งนั่นแหละ เราก็ไปกันเรื่อยๆไปพักยกแรกกันที่ผาชมตะวันถ่ายรูปด้วยกันนิดนึง

จากนั้นก็กลับโคราชกัน ขาอ่อนก็ขึ้นรถที่ปั๊ม ใครจะท้าทายความสามารถก็ปั่นให้ถึงโคราช ขาแรงถ้าไม่จุใจก็วนไปเขื่อนลำพระเพลิงไปหาขึ้นเขาน้อยก่อนกลับบ้านก็เอาโลดครับผมว่่คงไม่มีคนบ้าขนาดนั้นนะครับ
deadline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ไม่มีสังกัด
Bike: Giant TCR advance sl

โพสต์ โดย deadline »

:geek:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

รายงานผลการแข่งจากทัวร์ออฟหัวหินกันสักเล็กน้อยครับ :D

ไปกัน8คน คือ เฮียเล็ก, อ.ช้วง, เฮียตี่ใหญ่, พี่เอก, พี่หม่า, ต้น, เมล และเดฟ

ได้ถ้วยกลับมา1ใบ คือ พี่หม่า เข้าเป็นอันดับที่ 4 ของรุ่น30-39ปีชาย

สำหรับคนอื่นๆเป็นดังนี้ครับ อ.ช้วงเข้าที่6, เฮียเล็กเข้าที่10 ของรุ่น50ปีขึ้นไปชาย+ทั่วไปหญิง

พี่เอกเข้าที่10กว่า ของรุ่น30-39ปีชาย

ต้นเข้าที่9 ของรุ่นทั่วไปชาย

ส่วนเมลกับเดฟเข้าที่20กว่าทั้งคู่ ของรุ่นเยาวชนชาย

จบข่าว :lol: :lol: :lol:
เสือรถพ่วง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819555673
team: SAHAKIJ JOHO..KORATBIKE... P.C.S.Clycling Team Korat
Bike: KONA KHS TREK GIANT SCOTT ANCHOR

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง »

เดินทางกลับบ้านปลอดภัย ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้ถ้วยด้วยนะครับ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือรถพ่วง เขียน:เดินทางกลับบ้านปลอดภัย ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้ถ้วยด้วยนะครับ
:D :D :D
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

แจ้งข่าวพี่อี๊ดไบสันได้เสียชีวิตจากหัวใจล้มเหลวเฉียบพลันครับ ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งกับครอบครัวด้วยครับ
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
team: koratbike
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

ArtKorat เขียน:แจ้งข่าวพี่อี๊ดไบสันได้เสียชีวิตจากหัวใจล้มเหลวเฉียบพลันครับ ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งกับครอบครัวด้วยครับ

จ.เอ๊ะ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0862488843
team: สุรธรรพิทักษ์
Bike: trek

โพสต์ โดย จ.เอ๊ะ »

trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: koratbike
Bike: specialized

โพสต์ โดย trek korat »

ArtKorat เขียน:แจ้งข่าวพี่อี๊ดไบสันได้เสียชีวิตจากหัวใจล้มเหลวเฉียบพลันครับ ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งกับครอบครัวด้วยครับ
ทราบข่าวเมื่อเย็น ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
ข่าวล่าสุด ตั้งศพบำเพ็ญกุศลที่วัดสุทธจินดา พรุ่งนี้ผมว่าจะไปฟังสวดอภิธรรมครับ ใครไปบ้างเจอกันครับ
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

trek korat เขียน:
ทราบข่าวเมื่อเย็น ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
ข่าวล่าสุด ตั้งศพบำเพ็ญกุศลที่วัดสุทธจินดา พรุ่งนี้ผมว่าจะไปฟังสวดอภิธรรมครับ ใครไปบ้างเจอกันครับ
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”