## ครั้งแรกกับสิงห์สลาตัน ครั้งแรกกับวัน Car Free Day 23 Sep.2012 ##

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
EAK-MTB-POLYGON
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สิงห์สลาตัน
Bike: Polygon, K2, KHS, Marlin, Mountain Cat

Re: ## ครั้งแรกกับสิงห์สลาตัน ครั้งแรกกับวัน Car Free Day 23 Sep.2012 ##

โพสต์ โดย EAK-MTB-POLYGON »

nokbanna เขียน:หมดแล้วค่ะ หวังว่าคงได้มีโอกาสร่วมกิจกรรมดีๆ กันอีกนะคะ ;)
ขอบคุณครับ ปั่นไปเรื่อยๆ ตามสะดวก.... เดี๋ยวก็เก่ง
รูปประจำตัวสมาชิก
nokbanna
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 7.2 , KUMA 5300

Re: ## ครั้งแรกกับสิงห์สลาตัน ครั้งแรกกับวัน Car Free Day 23 Sep.2012 ##

โพสต์ โดย nokbanna »

EAK-MTB-POLYGON เขียน:
nokbanna เขียน:หมดแล้วค่ะ หวังว่าคงได้มีโอกาสร่วมกิจกรรมดีๆ กันอีกนะคะ ;)
ขอบคุณครับ ปั่นไปเรื่อยๆ ตามสะดวก.... เดี๋ยวก็เก่ง
ขอบคุณค่ะ ไว้ให้ฝนซาๆ แล้วจะออกซ้อมค่ะ
ชอบปั่นแบบชิลๆ มีความสุข ไม่เน้นโชว์พลัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”