ใครเคยใช้แม็กซ์ Dennos บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

ใครเคยใช้แม็กซ์ Dennos บ้างครับ

โพสต์ โดย JADE555 »

ทำในอินโดนีเซีย ทวิตฯไปถาม เฉพาะล้อหน้า ประมาณ 9000 บาท (รุ่นห้าก้าน)

ราคานี้แพงไปไหมง่ะ
รูปภาพ
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
รูปประจำตัวสมาชิก
biakung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: fixed gear/dahon p8

Re: ใครเคยใช้แม็กซ์ Dennos บ้างครับ

โพสต์ โดย biakung »

ราคาขนาดนี้ไปหา aerspoke มือ2 ดีกว่า ยี่ห้อdennos น้ำหนักมากว่าตั้งเยอะ
jittakon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: fixgabike
Bike: BMC TT03 ,fixedgear
ตำแหน่ง: 314 ถนนประชาธิปก แขวงวัดกัลยาณี เขตธนบุรี กรุงเทพ
ติดต่อ:

Re: ใครเคยใช้แม็กซ์ Dennos บ้างครับ

โพสต์ โดย jittakon »

เป็นอลูหรือเปล่าครับ เหมือนจะเคยเห็นคริป ถึงจะหนักไปหน่อยแต่ใช้ยกล้อเล่นได้สบาย ไม่เหมือนสโปกกระแทกแรงๆมีร้าว
http://www.facebook.com/fixgabike
ขายประกอบซ่อมพร้อมอะไหล่ จักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา ฟิกเกียร์ รถพับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”