รบกวนเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ แนะนำตัวนี้หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
kaagy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: มือใหม่ใกล้เกษียน
Bike: TREK FuleEX5, Mongoose FreeRide,

รบกวนเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ แนะนำตัวนี้หน่อยครับ

โพสต์ โดย kaagy »

นังมองๆๆ เฟรมตัวนี้อยู่ ราคาในไทยประมาณเท่าไรครับ วิจารณ ให้หน่อยครับ
ราคาเกินสองหมื่น มั้ย ครับ
ไปเดินดูมาเฟรมฟูลซัสใหม่ ๆ ปาเข้าไป5-6หมื่นทั้งนั้น

ขอบคุณครับ

** ถ้าตั้งกระทู้ผิดที่ผิดทางแนะนำด้วยครับผม **
ไฟล์แนบ
เฟรม KHS XC
เฟรม KHS XC
khs2.jpg (17.41 KiB) เข้าดูแล้ว 944 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”