ถึงคุณnbtครับขอแจ้งปัญหาการใช้งานครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
นายถั่วงอก
สมาชิก
สมาชิก

ถึงคุณnbtครับขอแจ้งปัญหาการใช้งานครับ

โพสต์ โดย นายถั่วงอก »

เวลาเข้าไปเปิดดูในแต่ละกระทู้ บางครั้งรูปก็ขึ้นบางครั้งก็ไม่ขึ้นไม่เข้าใจเลยครับทั้งที่ก่อนหน้านี้ก็เคยเปิดแล้วรูปก็ขึ้นในกระทู้เดิม ขอบคุณครับ ชี้แจงด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”