รายงานทริป "Joy&Jam" ชวนปั่นเข้าเมือง ถึงเยาวราชและราชดำเนิน คืนวันศุกร์ที่ 17 ก.พ. 2555"

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pravit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08717567xx

รายงานทริป "Joy&Jam" ชวนปั่นเข้าเมือง ถึงเยาวราชและราชดำเนิน คืนวันศุกร์ที่ 17 ก.พ. 2555"

โพสต์ โดย pravit »

เริ่มสตารท์เวลา 20:15 น.ปั่นตามถนนสุขุมวิทแล้วเลี้ยวเข้าถนนพระราม4ตรงยาวไปจนถึงวงเวียนโอเดียน
ทริปนี้เจอน้องฝนเลยมีรูปแค่ตอนไปถึงวงเวียนโอเดียนนะครับ
รวมกลุ่มกันหน่อย :mrgreen:
รูปภาพ
มาถึงก็พักผ่อนตามอัธยาศัย
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รวมกลุ่มกันอีกรอบ
รูปภาพ
หลังจากนั้นก็ปั่นไปเยาวราชแล้วไปต่อกันที่ถนนข้าวสารแบ่งกลุ่มกันไปพักผ่อนแล้วมาเจอกันที่วงเวียนเวลา 22:30 น. ปั่นกลับมาทางสนามม้านาเลิ้ง
แล้ววิ่งเส้นเพรชบุรีตัดเข้าอโศกแล้ววิ่งมาต่อมาที่ถนนสุขุมวิทมาถึงทองหล่อพักกินขนมหวาน แล้วผมก็ขอตัวกลับก่อน 00:05น. เนื่องจากจอดรถไว้ที่ BigC
เพราะกลัวเอารถกลับไม่ได้ (แต่สุดท้ายก็จอดฟรีครับเอารถออกได้สบาย :mrgreen: )และก็ขับรถตามไปส่งคุณไม่ทราบชื่อ :mrgreen: ที่เลียบวงแหวน
จนเกือบถึงบ้านทางเปลี่ยวมากแล้วก็กลับบ้านครับ :lol: :lol: ไว้เจอกันใหม่อาทิตย์หน้าครับ :mrgreen: :mrgreen:
รัก "ในหลวง""ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป"
"แรงมีน้อย ค่อยๆปั่น"
"รถไม่แพง แรงไม่มี" ^^
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: รายงานทริป "Joy&Jam" ชวนปั่นเข้าเมือง ถึงเยาวราชและราชดำเนิน คืนวันศุกร์ที่ 17 ก.พ. 2555"

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

ขอบคุณที่รายงานทริปนำรูปมาฝากเพื่อนๆครับ :P
เมื่อวานกลับจากต่างจังหวัดไม่ทัน เลยไม่ได้ไปด้วย
มือถือก็แบตหมดต้องขออภัยบางคนที่โทรมาด้วยนะครับ

น้องบอลหายไปนานดันมาโผล่ทริปที่ผมไม่ไป :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”