เอารถคันใหม่มาโชว์ครับ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

เอารถคันใหม่มาโชว์ครับ

โพสต์ โดย Dhandranunda »

แบบว่า สดๆ ซิงๆ

merida matts 70d ชุดขับเคลื่อน sram X5 (ดันไม่มี index บอก ปั่นไปใช้เกียร์อะไร จานอะไรก็ยังไม่คุ้น)
ไฟล์แนบ
merida matts 70d.jpg
merida matts 70d.jpg (48.99 KiB) เข้าดูแล้ว 1061 ครั้ง
ขวด

The Power Of Slow Ride
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: เอารถคันใหม่มาโชว์ครับ

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

มาชมคนแรก สวยงามมาก มาปั่นด้วยกันบ่อยๆนะครับ :P
nat_7890
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817782999
team: Joy & Jam
Bike: MERIDA CROSSWAY TFS 500

โพสต์ โดย nat_7890 »

แหล่มเลย ยังไงฝากลงค่าตัวด้วยก็ดีนะครับเผื่อใครสนใจจะได้แจ้งงบประมาณกับ รมต.ที่บ้านได้ถูกต้อง
ปั่นไปเรื่อย
kgbone
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kgbone »

ยินดีด้วยคร้าบบบบบ :D :D :D
ถ่ายภาพ จัดแสง งานสตูดิโอ งานอินทีเรีย
ให้เช่า ไฟสตูดิโอและอุปกรณ์สตูดิโอ พร้อมติดตั้งนอกสถานที่
https://www.facebook.com/Photoboxdigitalstudio
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

ได้ฉลองทริปแรก ทริปหัวหินแน่ๆๆ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

ospop เขียน:ได้ฉลองทริปแรก ทริปหัวหินแน่ๆๆ
สงสัยจะใช่ เล่นใส่ยางเล็กเตรียมไว้เลย
ส่วนindexไม่จำเป็นหรอก ระดับโปรไม่ต้องดูกันแล้ว
:lol:
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

แหล่มครับ
pravit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08717567xx

โพสต์ โดย pravit »

:mrgreen: ยินดีด้วยนะครับ :mrgreen:
รัก "ในหลวง""ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป"
"แรงมีน้อย ค่อยๆปั่น"
"รถไม่แพง แรงไม่มี" ^^
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ospop เขียน:ได้ฉลองทริปแรก ทริปหัวหินแน่ๆๆ
ไม่ได้ไปครับ อุตส่าห์เคลียร์ปฏิทินตั้งแต่กลางปีที่แล้ว ขอหยุดจะไปทริปจักรยานหัวหิน ก็โอเคได้วันลาแล้ว แต่คนที่ทำงานดันโดนหมาที่บ้านตัวเองกัดหน้า หยุดไปตั้งแต่กลางๆ เดือนม.ค ยาวเลย
ขวด

The Power Of Slow Ride
sombut promdang
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam,RAMINDRA
Bike: Giant Propel
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sombut promdang »

ยินดีด้วยครับ
มาปั่นจักยาน กันเถอะครับ
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

พอจะทราบน้ำหนักรถมั้ยครับ ว่าหนักเท่าไหร่

ของผมไม่รู้มันหนักอะไร หนักโช้คหน้า หรือหนักวงล้อ หรือหนักดิสเบรคก็ไม่รู้ ยกขึ้นบ้านทุกวันเหนื่อยๆๆๆๆ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY&JAM

โพสต์ โดย meejamis »

ospop เขียน:พอจะทราบน้ำหนักรถมั้ยครับ ว่าหนักเท่าไหร่

ของผมไม่รู้มันหนักอะไร หนักโช้คหน้า หรือหนักวงล้อ หรือหนักดิสเบรคก็ไม่รู้ ยกขึ้นบ้านทุกวันเหนื่อยๆๆๆๆ
แล้วจะยกขึ้นบ้านทำไมคร้า ก้จอดหน้าบ้านไงค่ะ :lol: :lol: :lol:
Kukku
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fuji SPORTIF 2.1, Bridgestone TRANSIT LIGHT
ตำแหน่ง: บางบอน ธนบุรี

โพสต์ โดย Kukku »

ตามมาดูรถสวย ล้อเท่ห์ๆ :mrgreen:
:: Ars Longa Vita Brevis ::
สะมะชาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-103-4274
team: จอยแอนด์แจม
Bike: sugar3+/adept_ pro/fg_light
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สะมะชาย »

อ่ะ!!!สีสรรสวยสดุด...อย่างงี้ต้องฉลอง :lol: :lol: :lol:
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

meejamis เขียน:
ospop เขียน:พอจะทราบน้ำหนักรถมั้ยครับ ว่าหนักเท่าไหร่

แล้วจะยกขึ้นบ้านทำไมคร้า ก้จอดหน้าบ้านไงค่ะ :lol: :lol: :lol:

ไว้ข้างหน้าบ้านไม่ได้จร้า บ้านไม่มีขอบเขต ต้องเอาไปจอดในบ้านอย่างเดวครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”