ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
เสือDow Chemical
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Viriyah Rayong Team
Bike: RIDLEY Fenix C
ติดต่อ:

ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

โพสต์ โดย เสือDow Chemical »

เห็นมีแต่สถาบันอื่นๆ เลยอยากลองถามหา ลูกเทา-ทอง ดูบ้างว่ามีใครปั่นจักรยานบ้างหรือเปล่า ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ
ผมบูรพารุ่น 44 เอกภูมิศาสตร์ รุ่น 25 ครับ
"เมื่อหัวฉีดคือหัวใจ ร้อยไมล์พันไมล์จึงไม่หวั่น เพียงร่างกายบวกกลไกล เรื่องง่ายๆ ที่งดงาม"
รูปประจำตัวสมาชิก
Teerayui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086374XXXX
team: AV 35 Cycling Team
Bike: Tarmac sl3

Re: ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

โพสต์ โดย Teerayui »

:mrgreen: พึ่งเห็นครับ
ผมบูรพาเหมือนกัน แต่ดันจำรุ่นไม่ได้ครับ เข้าศึกษาปี 2533 ครับ
คณะวิทยาศาสตร์ เอกเคมี
ยุ้ย ครับ

Teerayui@yahoo.com
AV35 Cycling Team @SKY Lane ล้อหมุน 6 โมงเช้า วันอาทิตย์

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ศิษย์เก่าลูกเทา-ทอง มหาวิทยาลัยบูรพา

สวัสดีครับ...พี่ ผมเข้าปี 41 รหัส HS-41021600 ครับ ตอนนี้ปั่นอยู่แถวๆ จ.ระยองครับ
"เมื่อหัวฉีดคือหัวใจ ร้อยไมล์พันไมล์จึงไม่หวั่น เพียงร่างกายบวกกลไกล เรื่องง่ายๆ ที่งดงาม"
araphysics
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-0352514
team: วัฒนานคร
Bike: merida , Surly Long Haul Trucker

โพสต์ โดย araphysics »

:P :P
รายงานตัว ครับ
เพิ่ม ด้วยครับ ผมฟิสิกส์ ครับ รุ่นปี 40 ประมาณนั้น ปั่นอยู่วัฒนานคร
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ดีใจจังเลยครับ มีพี่ศิษย์เก่ามาเพิ่มอีกแล้ว...อยากให้มีเข้ามากันเยอะๆครับ เผื่อจะได้หาโอกาสจัดทริปกัน
^^P^^
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
Bike: MTB+แน่นอน
ตำแหน่ง: บ้านสวน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ^^P^^ »

เทาทองเหมือนกันครับ อยู่ ชลบุรีครับผม
somphong.cha
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0895257019
Bike: merida matt5

โพสต์ โดย somphong.cha »

เทา-ทอง เหมือนกันครับ

เรียนสาธิต พิบูลบำเพ็ญ แล้วไปต่อวิทยาลัยพลชลบุรี แต่มาจบศึกษาศาสตร์ สมัยยังเป็น มศว.บางแสนครับ

ดีใจมากมีลูกเทาทองหลายคน ปัจจุบันปั่นวนๆแถวอ่างเก็บน้ำบางพระ-เขาเขียว-บางแสน-แหลมแท่นครับ :P
เปี๊ยก ชวนชื่น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-306-3059
team: ชวนชื่น/ชมรมจักรยานสมุทรปราการ
Bike: merida,bianchi

โพสต์ โดย เปี๊ยก ชวนชื่น »

สวัสดีครับ ผมก็เด็กม.บูรพาเหมือนกันนะครับ รหัส323 ตอนนี้ขี่อยู่จังหวัดสมุทรปราการครับ"กลุ่มชวนชื่น ไบค์สมุทรปราการ" เปี๊ยก ชวนชื่นครับ ถ้าเพื่อนๆอยากจะออกกำลังกายก็พบกันได้นะครับเวลา06.00น.แถวสามแยกไฟฟ้าสมุทรปราการ ทุกวันเสาร์และอาทิตย์
ปั่นไปแล้วก็เหนื่อย เพื่อนไม่เคยรอ
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

โพสต์ โดย NOKNICE »

มาสมทบด้วยคน รหัส 29 มั้ง จำไม่ค่อยได้แฮะ ยังทันรุ่น เปี๊ยก ชวนชื่นอยู่ เพิ่งหัดปั่น 20 กม.ก็จะลมใส่แล้ว :lol: :lol: :lol:
bankyiiz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Impulso
ตำแหน่ง: 38/1 ม.8 ต.หนองละลอก อ.บ้านค่าย จ.ระยอง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bankyiiz »

ผมเข้าปีนี้อ่ะคับ พาเพื่อนปั่น :D
ระยองชวนปั่น ( ห้องนั่งเล่น - เสวนาระยอง )

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=389120

Bianchi Impulso
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

bankyiiz เขียน:ผมเข้าปีนี้อ่ะคับ พาเพื่อนปั่น :D
สวัสดีครับ
ยินดีด้วยครับที่ได้เข้ามาเป็นลูกเทา-ทอง เหมือนกัน เห็นว่าปั่นอยู่แถวระยองเหรอครับ ปั่นอยู่แถวไหนของระยองครับ
bankyiiz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Impulso
ตำแหน่ง: 38/1 ม.8 ต.หนองละลอก อ.บ้านค่าย จ.ระยอง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bankyiiz »

เสือDow Chemical เขียน:
bankyiiz เขียน:ผมเข้าปีนี้อ่ะคับ พาเพื่อนปั่น :D
สวัสดีครับ
ยินดีด้วยครับที่ได้เข้ามาเป็นลูกเทา-ทอง เหมือนกัน เห็นว่าปั่นอยู่แถวระยองเหรอครับ ปั่นอยู่แถวไหนของระยองครับ
ตอนนั้นปั่นอยู่แถวบ้านค่ายคับ แต่ตอนนี้ขนมาไว้ที่หอแล้ว ถ้าว่างก้ปั่นคับ
ระยองชวนปั่น ( ห้องนั่งเล่น - เสวนาระยอง )

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=389120

Bianchi Impulso
S.8REW
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0928962236
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ ฉะเชิงเทรา
Bike: S6L,AM7,ATTITUDE,S1

โพสต์ โดย S.8REW »

มศว.บางแสนได้ไม๊ น่าจะรุ่นน้องทั้งนั้นนะเนี่ย :lol: จบไปหลายปีแล้วถึงเปลี่ยนมาเป็นม.บูรพา
รหัส 2648029 สังคมศาสตร์ เอกภูมิศาสตร์
Note_e-36
สมาชิก
สมาชิก
team: น้ำคอก
Bike: Kona

โพสต์ โดย Note_e-36 »

เทา-ทองเหมือนกัน มาทำงานที่ระยองครับ :mrgreen:
Teerayui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086374XXXX
team: AV 35 Cycling Team
Bike: Tarmac sl3

โพสต์ โดย Teerayui »

จัดทริปปั่นกลับ ม.บูบ้างมะ วันอาทิตย์ผมปั่นอยู่คลองส่งน้ำ สมุทรปราการครับ มีโอกาสคงได้เจอกันครับ

Teerayui@yahoo.com
AV35 Cycling Team @SKY Lane ล้อหมุน 6 โมงเช้า วันอาทิตย์

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”