น้ำลดแล้วเปิดทริปกันไหมครับ พรุ่งนี้ ที่เก่าเวลาเดิมนะ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
kgbone
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: น้ำลดแล้วเปิดทริปกันไหมครับ พรุ่งนี้ ที่เก่าเวลาเดิมนะ

โพสต์ โดย kgbone »

วันอาทิตย์นี้ไปไหนครับ สรุปกันหรือยังครับ
ถ่ายภาพ จัดแสง งานสตูดิโอ งานอินทีเรีย
ให้เช่า ไฟสตูดิโอและอุปกรณ์สตูดิโอ พร้อมติดตั้งนอกสถานที่
https://www.facebook.com/Photoboxdigitalstudio
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

Re: น้ำลดแล้วเปิดทริปกันไหมครับ พรุ่งนี้ ที่เก่าเวลาเดิมนะ

โพสต์ โดย ospop »

KeawZila เขียน:
ospop เขียน:อยากไปแต่รถยังไม่พร้อม
รอเงินเดือนออกก่อนจะเปลี่ยนอะไหล่สักหน่อย ฮือๆเสียตังค์อีกแล้ว
ลุยน้ำมาหล่ะเสะ :D น่าจะมีเฟสของ j&j เอาไว้คุยกันมังเนอะ
น้ำลุยประจำครับ โซ่กับเฟืองมันพัง
วันนี้พึ่งไปเปลี่ยนโซ่กับเฟือง SLX มา 2230 บาท (มีหลายท่านบอกว่าให้เปลี่ยนจานด้วย แต่ผมไม่มีตังค์ใช้จานติดรถไปก่อนนี่แระ)
ต่อไปก็เป็นยางนอกแล้ว ยางติดรถมานี้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

HerO No.9 เขียน:
KeawZila เขียน:ลุยน้ำมาหล่ะเสะ :D น่าจะมีเฟสของ j&j เอาไว้คุยกันมังเนอะ
"เกี่ยวเข้ามาในเฟสฯแล้วนะ..นึกว่าเข้ามาแล้วซ๊ะอีก...."
เอาไปหลายๆ ไลค์ นึกว่าเข้าไปแล้วเหมือนกัน เพิ่งเห็นเมื่อพี่ยอร์ชเกี่ยวมา

ว่าแต่ มันก็เงียบไม่ต่างกัน เห็นมีแต่คนซุ่มอ่าน :P
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

หนูเหมียว เขียน:
KeawZila เขียน:ลุยน้ำมาหล่ะเสะ :D น่าจะมีเฟสของ j&j เอาไว้คุยกันมังเนอะ
"เกี่ยวเข้ามาในเฟสฯแล้วนะ..นึกว่าเข้ามาแล้วซ๊ะอีก...."
เอาไปหลายๆ ไลค์ นึกว่าเข้าไปแล้วเหมือนกัน เพิ่งเห็นเมื่อพี่ยอร์ชเกี่ยวมา

ว่าแต่ มันก็เงียบไม่ต่างกัน เห็นมีแต่คนซุ่มอ่าน :P
:lol: เห็นมีแต่คนซุ่มอ่าน :P
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
kgbone
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

วันพฤหัสนี้มีทริปหรือเปล่าครับ
ถ่ายภาพ จัดแสง งานสตูดิโอ งานอินทีเรีย
ให้เช่า ไฟสตูดิโอและอุปกรณ์สตูดิโอ พร้อมติดตั้งนอกสถานที่
https://www.facebook.com/Photoboxdigitalstudio
sweetken
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: กำลังพิจารณา

โพสต์ โดย sweetken »

หนูอยากกินพิชช่าเตาถ่านที่พี่ๆไปกินที่ถนนข้าวสารอ่ะจัดทริปซ่อมให้ด้วยจิ คุณน้องขอร้องงงง
ไม่ได้คบคนที่หน้าตา แต่จะคบคนที่ชราไปด้วยกัน
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

sweetken เขียน:หนูอยากกินพิชช่าเตาถ่านที่พี่ๆไปกินที่ถนนข้าวสารอ่ะจัดทริปซ่อมให้ด้วยจิ คุณน้องขอร้องงงง
ด้วยคน.. :o
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

sweetken เขียน:หนูอยากกินพิชช่าเตาถ่านที่พี่ๆไปกินที่ถนนข้าวสารอ่ะจัดทริปซ่อมให้ด้วยจิ คุณน้องขอร้องงงง
ด้วยคน.. :o

อยากกินด้วยค๊าบบบ

:mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
kgbone
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

น่าสนใจมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”