รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554"

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554"

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

สวัสดีพี่แอ๊ดด้วยคนครับ เสียดายจังไม่ได้เจอ

อาทิตย์นี้เจอกันปั่นไปคลองสวนด้วยกันดีกว่าครับ :mrgreen:
asdmaker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: J&J Group
Bike: TREK

Re: รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554"

โพสต์ โดย asdmaker »

อาทิตย์นี้ก็ไม่ว่าง หนูเหมียว.. เสียดายเข้ามาอ่านกระทู้ช้าไปหน่อย ถูกจองตัวไว้แล้ว :mrgreen:
หนูเหมียว
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย หนูเหมียว »

asdmaker เขียน:อาทิตย์นี้ก็ไม่ว่าง หนูเหมียว.. เสียดายเข้ามาอ่านกระทู้ช้าไปหน่อย ถูกจองตัวไว้แล้ว :mrgreen:

[color=# 800080]ครับผม รับแซ่บ โอกาสต่อไป ยังมีครับ พี่แอ๊ด[/color]
:D
โจ้ จอยแอนด์แจม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818291027
team: จอยแอนด์แจม
Bike: Trek 800 mountain track/ Ellsworth "Moment"
ตำแหน่ง: พัฒนาการ54 สวนหลวง กทม

Re: สรุปทริป "ย้อนรอย Joy&Jam วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554"

โพสต์ โดย โจ้ จอยแอนด์แจม »

ตู่ 87 เขียน:ถ้าตำนานต้องเป็น พี่โจ้ จอยแอนด์แจม นะครับ ...ส่วนผมอย่าตำนานเลย ตำมาก เดี๋ยวเละ
สวัสดีคุณจิตร ต้องหาโอกาสไปปั่นด้วยให้ครบทริปซักที ดีใจ ที่ช่วยกันสานต่อ สมาชิกมากมายมาร่วมปั่น

พี่โจ้ และสมาชิกเก่าๆ ผู้ร่วมก่อตั้งคงดีใจ ยังไงมาปั่นกับน้องๆบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณตากล้อง ฝีมือดีทุกคนเลยครับ รูปสวยมาก

จากที่ออกทริป ก็เพิ่งจะมีมานี่หล่ะ ที่จะได้ดูรูปจริงจัง ขอบคุณตากล้องทั้งสองด้วยครับ

ผมยังไม่เป็นตำนานนะ เพราะยังตำมั่ง ไม่ตำมั่ง หมายความว่า ยังมีปั่นบ้างเป็นครั้งคราว เมื่อโอกาสอำนวย
แต่จะให้ออกทริปยาวๆ คงไม่ดีกว่า เว้นซะแต่ไปเที่ยว ก็คงหิ้วจักรยานไปด้วยเหมือนแต่เก่าก่อน

ขอบคุณ ที่ทุกคนยังคงเป็นกันเองเหมือนเดิม มีโอกาส จะมาจอยแอนด์แจม ด้วยอีกครับ
โดยเฉพาะ ถ้ามีทรืปไปตลาดคลองสวน ก็บอกด้วยนะ จะได้ไปดักคอย
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: สรุปทริป "ย้อนรอย Joy&Jam วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554"

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

โจ้ จอยแอนด์แจม เขียน:
ตู่ 87 เขียน:ถ้าตำนานต้องเป็น พี่โจ้ จอยแอนด์แจม นะครับ ...ส่วนผมอย่าตำนานเลย ตำมาก เดี๋ยวเละ
สวัสดีคุณจิตร ต้องหาโอกาสไปปั่นด้วยให้ครบทริปซักที ดีใจ ที่ช่วยกันสานต่อ สมาชิกมากมายมาร่วมปั่น

พี่โจ้ และสมาชิกเก่าๆ ผู้ร่วมก่อตั้งคงดีใจ ยังไงมาปั่นกับน้องๆบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณตากล้อง ฝีมือดีทุกคนเลยครับ รูปสวยมาก

จากที่ออกทริป ก็เพิ่งจะมีมานี่หล่ะ ที่จะได้ดูรูปจริงจัง ขอบคุณตากล้องทั้งสองด้วยครับ

ผมยังไม่เป็นตำนานนะ เพราะยังตำมั่ง ไม่ตำมั่ง หมายความว่า ยังมีปั่นบ้างเป็นครั้งคราว เมื่อโอกาสอำนวย
แต่จะให้ออกทริปยาวๆ คงไม่ดีกว่า เว้นซะแต่ไปเที่ยว ก็คงหิ้วจักรยานไปด้วยเหมือนแต่เก่าก่อน

ขอบคุณ ที่ทุกคนยังคงเป็นกันเองเหมือนเดิม มีโอกาส จะมาจอยแอนด์แจม ด้วยอีกครับ
โดยเฉพาะ ถ้ามีทรืปไปตลาดคลองสวน ก็บอกด้วยนะ จะได้ไปดักคอย
สวัสดีครับพี่โจ้ ปีนี้จะไปทุ่งดอกกระเจียวอีกหรือเปล่าครับ ว่าแต่ทริปคลองสวนเพิ่งไปกันไม่นานนี้เอง ;)
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

เอา มาโชว์มั่ง แบบว่า ยังคงคอนเซปต์เดิม

ได้ราคามั๊ยครับ :mrgreen:
รูปภาพ

ไม่ได้ตั้งใจเอามาโชว์นะครับ แบบว่า ไปปั่นมาจริงๆ คืนวันเสาร์ครับ แล้วยังไม่ได้เอาลงจากรถ ไม่อยากให้ใครหาว่าผม "สร้างภาพ เอาจักรยานบังหน้า" :D
เคยปั่นนะ :mrgreen:
yetimonstor
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

โพสต์ โดย yetimonstor »

RongZilla!!! J&J เขียน:เอา มาโชว์มั่ง แบบว่า ยังคงคอนเซปต์เดิม

รูปภาพ

ไม่ได้ตั้งใจเอามาโชว์นะครับ แบบว่า ไปปั่นมาจริงๆ คืนวันเสาร์ครับ แล้วยังไม่ได้เอาลงจากรถ ไม่อยากให้ใครหาว่าผม "สร้างภาพ เอาจักรยานบังหน้า" :D
ก็เหนอยู่ว่าเป็นภาพ ถุยส์
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

yetimonstor เขียน:
RongZilla!!! J&J เขียน:เอา มาโชว์มั่ง แบบว่า ยังคงคอนเซปต์เดิม

รูปภาพ

ก็เหนอยู่ว่าเป็นภาพ ถุยส์

ก็บอกแล้วว่าไม่ได้สร้าง "ผมไม่ใช่ช่าง" สร้างไม่เป็น :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”