สอบถามการเอารูปถ่ายมาเหน็บล้อ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Jakrapong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-8956596
team: AOT Cycling Club
Bike: KHS Alite Team/Broadwalk/Nich L2/Albelt
ตำแหน่ง: 504/224 ม.สัมพันธ์วิลล่า คูคต ลำลูกกา ปทุม 12130

สอบถามการเอารูปถ่ายมาเหน็บล้อ

โพสต์ โดย Jakrapong »

อยากทราบว่าการเอารูปถ่ายมาเหน็บล้อ
เค้าเหน็บล้อไหน และมีที่มายังไงครับ
รูปที่เหน็บส่วนมากเป็นรูปคนรึสถานที่
ขอบคุณครับ :mrgreen:
:: (\_(\ ..*...*...*...*...*...*...*..*...*...*...*...*...*...*
*: (=' :') E-mail : pongjinda@hotmail.com
•.(,('')('')o...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*
** ร่วมกันไม่วิ่งไหล่ทาง ไม่เอาเปรียบเพื่อนร่วมทาง **
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

Re: สอบถามการเอารูปถ่ายมาเหน็บล้อ

โพสต์ โดย mod_gb! »

เค้าเรียก spoke card ครับ
เข้าใจว่ามาจากการตกแต่งเพื่อแข่งขันของพวกเมสเซนเจอร์ในต่างประเทศ (จะบอกพวกเบอร์ในบัตรที่ว่า)
...ผมก็เสิร์ซหาข้อมูลจากพี่กู(เกิล)เมื่อไม่นานนี้ครับ เป็นภาษาอังกฤษ เลยแค่แปลคร่าวๆ อาจผิดก็ได้ :ugeek:
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
Jakrapong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-8956596
team: AOT Cycling Club
Bike: KHS Alite Team/Broadwalk/Nich L2/Albelt
ตำแหน่ง: 504/224 ม.สัมพันธ์วิลล่า คูคต ลำลูกกา ปทุม 12130

Re: สอบถามการเอารูปถ่ายมาเหน็บล้อ

โพสต์ โดย Jakrapong »

ขอบคุณครับ ผมหาไม่เจอเอง :P
:: (\_(\ ..*...*...*...*...*...*...*..*...*...*...*...*...*...*
*: (=' :') E-mail : pongjinda@hotmail.com
•.(,('')('')o...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*
** ร่วมกันไม่วิ่งไหล่ทาง ไม่เอาเปรียบเพื่อนร่วมทาง **
sakalot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Inferno Call☎
team: ...endless team.. ☭....
Bike: La blackline...& JaVa Team ♫ ♬ ♪ ♩

โพสต์ โดย sakalot »

Jakrapong เขียน:ขอบคุณครับ ผมหาไม่เจอเอง :P
:mrgreen: :mrgreen: ...เอาตั๋วจำนำมาเหน็บก็ได้ครับ :D :D :D
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....
shetarsk
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Unknow :)
Bike: ชีส ไบท์ O_o" / Origin 8 Del Pasado / VISP Trx750 / Volume Cutter V.4 / Specialized Langster
ตำแหน่ง: ม.ศิลปากร นครปฐม ครับ

โพสต์ โดย shetarsk »

สโป๊ก การ์ด ที่มาเหน็บนั้น แล้วแต่เลยครับจะเป็นรูปอะไรก็ได้ครับ
บางรูปจะเป็น การ์ดงาน การ์ดทีม การ์ดรูปต่าง ๆ นา ๆ ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”