ประชาสำพันธ์งานแข่งเสือภูเขาโคราชมิตติ้ง ครั้งที่1 ของเพื่อนๆโคราชจัดครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
ตอบกลับ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

ประชาสำพันธ์งานแข่งเสือภูเขาโคราชมิตติ้ง ครั้งที่1 ของเพื่อนๆโคราชจัดครับ

โพสต์ โดย ArtKorat »

เห็นเพื่อนหลายกลุ่มในโคราชจัดปั่นแข่งเสือภูเขาสนุกๆ อาทิตย์ที่29เดือนพคนี้ เลยเรียนเพื่อนๆที่สนใจร่วมแจม ผมเองไม่ค่อยชอบเสือภูเขาบอกตรงๆว่าปั่นไม่ได้เรื่องก็จะเอาเสือภูเขาของเมียไปลองปั่นดูซักครั้งครับ คงจะเข้าที่โหล่และล้มหลายครั้งแน่นอนครับ อุ อุ อุ กรุณาอย่าถ่ายรูปเก็บไปให้เมียผมเห็นครับ ไม่งั้นคงได้เลิกปั่นเป็นแน่แท้ แต่ก็จะไปดูเพื่อนๆ ผมเองอย่างมากเห็นสนามแล้วก็ถอดใจจูงเอาให้ครบรอบก็ได้หวังว่าผู้จัดคงไม่ว่ากัน :lol:

ตามลิงค์ข้างล่างนี่เลยครับ เชิญเพื่อนๆนะครับ ผมก็ยังไม่เคยเห็นเพื่อนๆในกลุ่มปั่นเสือภูเขาเหมียลกัล ส่วนเพื่อนๆคงจะไม่เคยเห็นผมเอาเสือภูเขามาจูงแข่งแน่นอนชิมิ งั้นเราไปเจอกันวันอาทิตย์สุดท้ายของเดือนครับ :lol: :lol:

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=319984
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: ประชาสำพันธ์งานแข่งเสือภูเขาโคราชมิตติ้ง ครั้งที่1 ของเพื่อนๆโคราชจัดครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

ArtKorat เขียน:เห็นเพื่อนหลายกลุ่มในโคราชจัดปั่นแข่งเสือภูเขาสนุกๆ อาทิตย์ที่29เดือนพคนี้ เลยเรียนเพื่อนๆที่สนใจร่วมแจม ผมเองไม่ค่อยชอบเสือภูเขาบอกตรงๆว่าปั่นไม่ได้เรื่องก็จะเอาเสือภูเขาของเมียไปลองปั่นดูซักครั้งครับ คงจะเข้าที่โหล่และล้มหลายครั้งแน่นอนครับ อุ อุ อุ กรุณาอย่าถ่ายรูปเก็บไปให้เมียผมเห็นครับ ไม่งั้นคงได้เลิกปั่นเป็นแน่แท้ แต่ก็จะไปดูเพื่อนๆ ผมเองอย่างมากเห็นสนามแล้วก็ถอดใจจูงเอาให้ครบรอบก็ได้หวังว่าผู้จัดคงไม่ว่ากัน :lol:

ตามลิงค์ข้างล่างนี่เลยครับ เชิญเพื่อนๆนะครับ ผมก็ยังไม่เคยเห็นเพื่อนๆในกลุ่มปั่นเสือภูเขาเหมียลกัล ส่วนเพื่อนๆคงจะไม่เคยเห็นผมเอาเสือภูเขามาจูงแข่งแน่นอนชิมิ งั้นเราไปเจอกันวันอาทิตย์สุดท้ายของเดือนครับ :lol: :lol:

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=319984
ต้องไปลองสนามครับเฮียอาร์ต อย่างเฮียอาร์ตคงไม่ต้องถึงขนาดลงจูงให้ครบรอบหรอกมั้งครับ
วันแข่งต้นไม่อยู่เนื่องจากมีทริปปั่นที่ปราณบุรี ยังไงก็เอาใจช่วยเฮียอาร์ตและเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกคนนะครับ จะรอชมภาพสวยๆ :)
aod_bison
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818766116
team: Bison mtb korat.
Bike: Kona Giant rocky bianchi

Re: ประชาสำพันธ์งานแข่งเสือภูเขาโคราชมิตติ้ง ครั้งที่1 ของเพื่อนๆโคราชจัดครับ

โพสต์ โดย aod_bison »

:mrgreen: ยินดีครับ งานนี้ไม่เน้นคนเก่งครับ เน้น หนุกหนานและสามัคคีครับ ผมเตรียมรางวัล บู้บี้ ไว้รอ เสือบ๊วย แล้วครับ....แถมมีตากล้องมือ อาชีพหลายคนสำหรับภาพเด็จ ๆในงานแข่งจักรยานโดยเฉพาะครับ..555.. :mrgreen: .
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team

บู้บี้กะบ้วนไม่เหมือนกันนะครับ
บ้วยนี่ที่โหล่ครับ
บู้บี้นี่รองโหล่ครับ :lol:
aod_bison
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818766116
team: Bison mtb korat.
Bike: Kona Giant rocky bianchi

โพสต์ โดย aod_bison »

:mrgreen: เตรียมไว้เป็นของรางวัล หลายรางวัลครับ ทั้งบู้บี้ และบ๊วย แถมมีรางวัล เสือลัดทาง ด้วยนะครับ... :mrgreen:
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ

ท่าทางผมจะกวาดบ้วยมาอมล่ะครับแล้วเจอกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”