มือใหม่ขอคำแนะนำกับสนามที่จอมบึง ราชบุรีครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Toll
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0814987777
team: O2MAX triathlon team
Bike: Cervelo P4 EVO

มือใหม่ขอคำแนะนำกับสนามที่จอมบึง ราชบุรีครับ

โพสต์ โดย Toll »

สวัสดีครับ แวะอ่านมาได้ซักพักครับ อยากขอคำแนะนำพี่ๆเกี่ยวกับสนามที่จอมบึง ราชบุรี ครับ ว่าความยากง่ายอยู่ระดับไหนครับ ปัจจุบันผมเริ่มขี่มาได้ซัก 1 เดือน ซ้อมปั่น single track อยู่ในพุทธมณฑลครับ พอไปได้แต่ก็ยังไม่คล่องดีซะทีเดียวครับ :D พอดีผมจะไปลงงานวิ่งที่จอมบึงอยู่แล้ว และเห็นว่า single track ที่จอมบึงสวย น่าปั่นมาก แต่กลัวว่ามันจะยากเกินไปและไปขวางทางนักแข่งท่านอื่นครับ ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :P
beeSing
ขาประจำ
ขาประจำ
team: MTB Singburi
ติดต่อ:

Re: มือใหม่ขอคำแนะนำกับสนามที่จอมบึง ราชบุรีครับ

โพสต์ โดย beeSing »

28 มีนาคม 2552 มีการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา อบจ.สิงห์บุรี ครั้งที่ 2 ณ อุทยาแม่ลา 25 ก.ม โดย อ.จำเรฺญ คนชาน
สิงห์บุรี คนดี เมืองน่าอยู่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”